Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Máy photocopy |
| Hãng sản xuất | Ricoh |
| Model | Ricoh Aficio MP 7500 |
| Chức năng | Copy. In. Scan |
| Tính năng | Điều khiển các chức năng bằng màn hình cảm ứng. Tự động chọn khổ giấy. |
| Khổ giấy | A3 A4 |
| Dung lượng bộ nhớ | 256 MB + 80 GB HDD |
| Tốc độ | 75 bản/phút |
| Độ phân giải | 1.200 dpi |
| Khay giấy vào | 2 x 1.550 tờ, 2 khay x 550 tờ |
| Khay giấy tay | 100 tờ |
| Thu phóng | 25% – 400%, tăng giảm từng 1% |
| Sao chụp liên tục | 999 bản |
| Cổng giao tiếp | USB |
| Bộ nạp và đảo bản gốc, sao | Bộ tự động nạp và đảo 2 mặt bản gốc (ARDF) Bộ tự động đảo mặt bản sao (Duplex) |
| Kích thước | 690 x 790 x 1.765 mm |
| Cân nặng | 206 Kg |
| Bảo hành | 01 năm cho máy hoặc 120.000 bản chụp tuỳ theo điều kiện nào tới trước |
| Sản phẩm | Máy photocopy |
| Hãng sản xuất | Ricoh |
| Model | Ricoh Aficio MP 7500 |
| Chức năng | Copy. In. Scan |
| Tính năng | Điều khiển các chức năng bằng màn hình cảm ứng. Tự động chọn khổ giấy. |
| Khổ giấy | A3 A4 |
| Dung lượng bộ nhớ | 256 MB + 80 GB HDD |
| Tốc độ | 75 bản/phút |
| Độ phân giải | 1.200 dpi |
| Khay giấy vào | 2 x 1.550 tờ, 2 khay x 550 tờ |
| Khay giấy tay | 100 tờ |
| Thu phóng | 25% – 400%, tăng giảm từng 1% |
| Sao chụp liên tục | 999 bản |
| Cổng giao tiếp | USB |
| Bộ nạp và đảo bản gốc, sao | Bộ tự động nạp và đảo 2 mặt bản gốc (ARDF) Bộ tự động đảo mặt bản sao (Duplex) |
| Kích thước | 690 x 790 x 1.765 mm |
| Cân nặng | 206 Kg |
| Bảo hành | 01 năm cho máy hoặc 120.000 bản chụp tuỳ theo điều kiện nào tới trước |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)