Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Bộ vi xử lý CPU |
| Tên sản phẩm | Intel |
| Model | Intel Core Ultra 5 225 |
| Socket | FCLGA1851 |
| Số lõi | 10 / Số luồng: 10 |
| Tần số | 4.9 GHz |
| NPU | Intel® AI Boost 13 TOPS (Int8) |
|
Tần số cơ sở |
3.3 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 20 MB |
| Dung lượng bộ nhớ tối đa | 192 GB |
| Hỗ trợ Socket | Intel FCLGA1851 |
| Công suất | 65 W / 121 W |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Sản phẩm | Bộ vi xử lý CPU |
| Tên sản phẩm | Intel |
| Model | Intel Core Ultra 5 225 |
| Socket | FCLGA1851 |
| Số lõi | 10 / Số luồng: 10 |
| Tần số | 4.9 GHz |
| NPU | Intel® AI Boost 13 TOPS (Int8) |
|
Tần số cơ sở |
3.3 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 20 MB |
| Dung lượng bộ nhớ tối đa | 192 GB |
| Hỗ trợ Socket | Intel FCLGA1851 |
| Công suất | 65 W / 121 W |
| Bảo hành | 36 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)