Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | Elitebook Ultra G1q |
| Part number | B4PY1PT |
| Bộ vi xử lý | Snapdragon X1E 78 100 (3.4 GHz/ 42MB/ 12 nhân, 12 luồng) |
| NPU | Qualcomm AI Engine up to 75 total TOPs |
| Bộ nhớ trong | 32GB Onboard 8448MHz LPDDR5 (Hỗ trợ tối đa 32GB) |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 NVMe |
| VGA | Onboard graphics |
| Màn hình | 14" 2.2K (2240 x 1400) IPS, |
| Giao tiếp mạng | WiFi 802.11ax (Wifi 6) , Bluetooth 5.3 |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB Type C / DisplayPort / Power Delivery 1 x USB 3.2 Audio combo |
| Pin | 3 cell 59 Wh , Pin liền |
| Kích thước (W x D x H) | 31.29 x 22.35 x 0.847 cm |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | Elitebook Ultra G1q |
| Part number | B4PY1PT |
| Bộ vi xử lý | Snapdragon X1E 78 100 (3.4 GHz/ 42MB/ 12 nhân, 12 luồng) |
| NPU | Qualcomm AI Engine up to 75 total TOPs |
| Bộ nhớ trong | 32GB Onboard 8448MHz LPDDR5 (Hỗ trợ tối đa 32GB) |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 NVMe |
| VGA | Onboard graphics |
| Màn hình | 14" 2.2K (2240 x 1400) IPS, |
| Giao tiếp mạng | WiFi 802.11ax (Wifi 6) , Bluetooth 5.3 |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB Type C / DisplayPort / Power Delivery 1 x USB 3.2 Audio combo |
| Pin | 3 cell 59 Wh , Pin liền |
| Kích thước (W x D x H) | 31.29 x 22.35 x 0.847 cm |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)