Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | OmniBook 5 Flip |
| Part number | BZ7Q6PA |
| Bộ vi xử lý | Intel Core 5 120U (12MB, up to 5.00GHz) |
| Bộ nhớ trong | 16GB LPDDR5-5200 onboard |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe Gen4 NVMe M.2 SSD |
| VGA | Integrated Intel Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920 x 1200), multitouch-enabled, IPS, edge-to-edge glass, micro-edge, 300 nits, 62.5% sRGB |
| Giao tiếp mạng | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2) |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 |
| Pin | 4-cell, 68 Wh |
| Kích thước (W x D x H) | 35.78 x 25.48 x 1.5 cm |
| Trọng lượng | 1.62 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | OmniBook 5 Flip |
| Part number | BZ7Q6PA |
| Bộ vi xử lý | Intel Core 5 120U (12MB, up to 5.00GHz) |
| Bộ nhớ trong | 16GB LPDDR5-5200 onboard |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe Gen4 NVMe M.2 SSD |
| VGA | Integrated Intel Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920 x 1200), multitouch-enabled, IPS, edge-to-edge glass, micro-edge, 300 nits, 62.5% sRGB |
| Giao tiếp mạng | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2) |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 |
| Pin | 4-cell, 68 Wh |
| Kích thước (W x D x H) | 35.78 x 25.48 x 1.5 cm |
| Trọng lượng | 1.62 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)