Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | OmniBook X Flip 14 |
| Part number | BZ7P6PA |
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 258V (8 nhân, 8 luồng, upto 4.8 GHz, 12MB Cache) |
| Bộ nhớ trong | 32GB LPDDR5x-8533 MT/s (onboard) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| VGA | Intel Arc 140V GPU (16GB) |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920 x 1200), multitouch-enabled, IPS, edge-to-edge glass, micro-edge, Corning® Gorilla® Glass 3, 400 nits, 62.5% sRGB, Touchscreen |
| Giao tiếp mạng | MediaTek Wi-Fi 6E MT7922 (2x2) |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 |
| Pin | 3-cell 59Wh |
| Màu | Meteor silver (Bạc) |
| Kích thước (W x D x H) | 31.3 x 21.85 x 1.46 cm |
| Trọng lượng | 1.38 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language + Office |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | OmniBook X Flip 14 |
| Part number | BZ7P6PA |
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 258V (8 nhân, 8 luồng, upto 4.8 GHz, 12MB Cache) |
| Bộ nhớ trong | 32GB LPDDR5x-8533 MT/s (onboard) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| VGA | Intel Arc 140V GPU (16GB) |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920 x 1200), multitouch-enabled, IPS, edge-to-edge glass, micro-edge, Corning® Gorilla® Glass 3, 400 nits, 62.5% sRGB, Touchscreen |
| Giao tiếp mạng | MediaTek Wi-Fi 6E MT7922 (2x2) |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 |
| Pin | 3-cell 59Wh |
| Màu | Meteor silver (Bạc) |
| Kích thước (W x D x H) | 31.3 x 21.85 x 1.46 cm |
| Trọng lượng | 1.38 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language + Office |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)