Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | ProBook 4 G1i 16 |
| Part number | BQ5D7PT |
| Bộ vi xử lý | Ultra 5 225H 1.7GHz |
| Bộ nhớ trong | 16 GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16 GB) |
| Ổ cứng | SSD 512GB PCIe NVMe |
| VGA | VGA onboard - Intel UHD Graphics |
| Màn hình | 16 inch WUXGA (1920 x 1200), IPS, anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB |
| Giao tiếp mạng | WiFi 802.11ax (Wifi 6) , Bluetooth 5.3 |
| Cổng giao tiếp | 1 HDMI 2.1; 1 stereo headphone/microphone combo jack; 1 RJ-45; 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate (powered); 2 USB Type-C® 20Gbps signaling rate (USB Power Delivery 3.0, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge |
| Pin | HP Long Life 3-cell, 56 Wh Li-ion polymer |
| Kích thước (W x D x H) | 35.94 x 25.1 x 1.09 cm |
| Trọng lượng | 1.74 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | ProBook 4 G1i 16 |
| Part number | BQ5D7PT |
| Bộ vi xử lý | Ultra 5 225H 1.7GHz |
| Bộ nhớ trong | 16 GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16 GB) |
| Ổ cứng | SSD 512GB PCIe NVMe |
| VGA | VGA onboard - Intel UHD Graphics |
| Màn hình | 16 inch WUXGA (1920 x 1200), IPS, anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB |
| Giao tiếp mạng | WiFi 802.11ax (Wifi 6) , Bluetooth 5.3 |
| Cổng giao tiếp | 1 HDMI 2.1; 1 stereo headphone/microphone combo jack; 1 RJ-45; 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate (powered); 2 USB Type-C® 20Gbps signaling rate (USB Power Delivery 3.0, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge |
| Pin | HP Long Life 3-cell, 56 Wh Li-ion polymer |
| Kích thước (W x D x H) | 35.94 x 25.1 x 1.09 cm |
| Trọng lượng | 1.74 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)