Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Lenovo ThinkPad L14 GEN 4 |
| Part Number | 21H1003AVA |
| Bộ vi xử lý | Core i7 1360P 2.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | 16Gb (2x8Gb) DDR4 3200 |
| VGA | VGA onboard - Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 14.0inch Full HD |
| Ổ cứng | 512Gb SSD |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | 100/1000M |
| Cổng kết nối | 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 1x USB-C® 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x microSD card reader 1x Ethernet (RJ-45) 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Hệ điều hành | NoOS |
| Pin | 6 cell |
| Kiểu bàn phím | Có |
| Chuột | Đa điểm |
| Tính năng | Nhận dạng vân tay |
| Chât liệu | Aluminium |
| Kích thước | 325 x 217x 19.6 mm |
| Cân nặng | 1,4 Kg |
| Màu sắc | Black |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Sản phẩm | Lenovo ThinkPad L14 GEN 4 |
| Part Number | 21H1003AVA |
| Bộ vi xử lý | Core i7 1360P 2.2GHz |
| Bộ nhớ RAM | 16Gb (2x8Gb) DDR4 3200 |
| VGA | VGA onboard - Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 14.0inch Full HD |
| Ổ cứng | 512Gb SSD |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | 100/1000M |
| Cổng kết nối | 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 1x USB-C® 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x microSD card reader 1x Ethernet (RJ-45) 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Hệ điều hành | NoOS |
| Pin | 6 cell |
| Kiểu bàn phím | Có |
| Chuột | Đa điểm |
| Tính năng | Nhận dạng vân tay |
| Chât liệu | Aluminium |
| Kích thước | 325 x 217x 19.6 mm |
| Cân nặng | 1,4 Kg |
| Màu sắc | Black |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Thời lượng pin của Lenovo ThinkPad L14 Gen 4 là bao lâu?
Lenovo ThinkPad L14 Gen 4 có thể nâng cấp được không?
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng




Hỏi và đáp (0 bình luận)