Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Lenovo |
| Model | 83HD0062VA |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-13420H (12MB, up to 4.60GHz) |
| RAM | 16GB DDR5-5200 SO-DIMM (1x16GB) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| VGA | Integrated Intel® UHD Graphics |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920x1080) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| Cổng kết nối |
2 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1 x HDMI 1.4b |
| Tai nghe | 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | HD 720p with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Wi-Fi 6, 802.11ax 2x2/ 1x Ethernet (RJ-45) - 100/1000M/Bluetooth 5.2 |
| Hệ điều hành | No OS |
| Kích thước | 324.2 x 215.2 x 17.9 mm |
| Cân nặng | 1.37 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Xuất xứ | China |
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Lenovo |
| Model | 83HD0062VA |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-13420H (12MB, up to 4.60GHz) |
| RAM | 16GB DDR5-5200 SO-DIMM (1x16GB) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| VGA | Integrated Intel® UHD Graphics |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920x1080) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| Cổng kết nối |
2 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1 x HDMI 1.4b |
| Tai nghe | 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera | HD 720p with Privacy Shutter |
| Kết nối mạng | Wi-Fi 6, 802.11ax 2x2/ 1x Ethernet (RJ-45) - 100/1000M/Bluetooth 5.2 |
| Hệ điều hành | No OS |
| Kích thước | 324.2 x 215.2 x 17.9 mm |
| Cân nặng | 1.37 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Xuất xứ | China |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Lenovo V14 G5 IRL 83HD0062VA là mẫu laptop 14 inch dành cho nhu cầu văn phòng, học tập, bán hàng, kế toán, làm báo cáo và xử lý công việc hằng ngày. Máy dùng Intel Core i5-13420H, RAM 16GB DDR5-5200 và SSD 512GB, cho hiệu năng tốt hơn nhiều mẫu laptop văn phòng dùng CPU tiết kiệm điện.



Liên hệ CDC Technologies để được tư vấn cấu hình Lenovo V14 G5 IRL phù hợp theo từng phòng ban, hỗ trợ báo giá số lượng, cài đặt trước khi bàn giao và triển khai đồng bộ cho doanh nghiệp.
Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)