Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop Apple |
| CPU | Apple M3 chip with 8-core CPU and 8-core GPU |
| Ram | 16GB |
| Màn hình | 13.6 inch, 2560 x 1644 với mật độ 224 pixel mỗi inch, IPS,500 nits, Công nghệ True Tone |
| Ổ cứng | 256 GB |
| Camera |
Camera 12MP Center Stage có hỗ trợ chế độ Desk View Quay video HD 1080p Bộ xử lý tín hiệu hình ảnh tiên tiến với video điện toán |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Hệ điều hành | macOS Sequoia |
| Pin |
Thời gian xem phim trên ứng dụng Apple TV lên đến 18 giờ Thời gian duyệt web trên mạng không dây lên đến 15 giờ Pin Li-Po 52,6 watt-giờ Cáp USB-C sang MagSafe 3 Khả năng sạc nhanh với Bộ Tiếp Hợp Nguồn USB-C 70W |
| Tính năng | Touch ID |
| Kích thước |
Cao: 1,13 cm Rộng: 30,41 cm Dài: 21,5 cm |
| Cân nặng | 1.24kg |
| Màu sắc | Grey |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Apple MacBook Air 13 inch M3 MC8G4SA/A mang đến sự cân bằng tuyệt vời giữa thiết kế siêu mỏng nhẹ, hiệu năng vượt trội từ chip Apple M3 và màu Space Grey sang trọng, đậm chất công nghệ. Đây là mẫu laptop được sinh ra để đồng hành cùng dân văn phòng, sinh viên và những ai cần một thiết bị vừa đẹp, vừa mạnh nhưng vẫn dễ dàng mang theo bên mình.

Vẫn giữ ngôn ngữ thiết kế hiện đại từ dòng Air thế hệ trước, MacBook Air M3 chỉ dày 11.3mm và nặng khoảng 1.24kg. Khi cầm trên tay, máy mang lại cảm giác nhẹ nhàng nhưng vô cùng chắc chắn. Màu Space Grey đem đến sự tối giản, thanh lịch nhưng vẫn nổi bật trong mọi không gian làm việc, từ văn phòng chuyên nghiệp đến quán cà phê sáng tạo. Đây cũng là gam màu được nhiều người dùng Apple ưa chuộng nhờ tính trung tính và bền vững theo thời gian.
Màn hình của MacBook Air M3 cho khả năng hiển thị sắc nét, màu sắc chính xác và độ sáng cao, phù hợp cả làm việc trong nhà lẫn ngoài trời. Công nghệ True Tone tự động điều chỉnh tông màu theo môi trường, giảm mỏi mắt khi làm việc lâu dài.
Thông số cấu hình:
Trong trải nghiệm thực tế, MacBook Air M3 xử lý trơn tru các tác vụ văn phòng, học tập, duyệt web nhiều tab, hội họp trực tuyến. Với sức mạnh từ chip M3, máy cũng đủ khả năng đáp ứng các tác vụ sáng tạo ở mức trung bình như chỉnh sửa ảnh, dựng video ngắn, tạo bản thiết kế.

Với chip M3 tối ưu điện năng, MacBook Air 13 inch có thể đạt 18 giờ phát video chỉ với một lần sạc. Điều này giúp bạn yên tâm học tập, làm việc hoặc đi công tác cả ngày mà không lo gián đoạn.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)