Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop Apple |
| CPU | Apple M4 chip with 10-core CPU and 10-core GPU |
| Ram | 16GB |
| Màn hình | 13.6 inch, 2560 x 1644 Pixels, IPS, 500 nits, Liquid Retina |
| Ổ cứng | 256GB |
| Camera |
1080p FaceTime HD camera |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Hệ điều hành | macOS Sequoia |
| Pin |
Thời gian xem video trực tuyến lên đến 18 giờ Thời gian duyệt web trên mạng không dây lên đến 15 giờ Pin Li-Po 53,8 watt‑giờ tích hợp Bộ Tiếp Hợp Nguồn USB-C 30W (đi kèm phiên bản M4 với GPU 8 lõi) Bộ Tiếp Hợp Nguồn Cổng USB-C Kép 35W (đi kèm phiên bản M4 với GPU 10 lõi; có thể cấu hình với phiên bản M4 với GPU 8 lõi) Cáp USB-C sang MagSafe 3 Khả năng sạc nhanh với Bộ Tiếp Hợp Nguồn USB-C 70W |
| Tính năng | Touch ID |
| Kích thước |
21.5 x 30.41 x 1.13 cm |
| Cân nặng | 1.24kg |
| Màu sắc | Midnight |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Sản phẩm | Laptop Apple |
| CPU | Apple M4 chip with 10-core CPU and 10-core GPU |
| Ram | 16GB |
| Màn hình | 13.6 inch, 2560 x 1644 Pixels, IPS, 500 nits, Liquid Retina |
| Ổ cứng | 256GB |
| Camera |
1080p FaceTime HD camera |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Hệ điều hành | macOS Sequoia |
| Pin |
Thời gian xem video trực tuyến lên đến 18 giờ Thời gian duyệt web trên mạng không dây lên đến 15 giờ Pin Li-Po 53,8 watt‑giờ tích hợp Bộ Tiếp Hợp Nguồn USB-C 30W (đi kèm phiên bản M4 với GPU 8 lõi) Bộ Tiếp Hợp Nguồn Cổng USB-C Kép 35W (đi kèm phiên bản M4 với GPU 10 lõi; có thể cấu hình với phiên bản M4 với GPU 8 lõi) Cáp USB-C sang MagSafe 3 Khả năng sạc nhanh với Bộ Tiếp Hợp Nguồn USB-C 70W |
| Tính năng | Touch ID |
| Kích thước |
21.5 x 30.41 x 1.13 cm |
| Cân nặng | 1.24kg |
| Màu sắc | Midnight |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Trong thế giới laptop mỏng nhẹ, Apple MacBook Air 13 inch M4 Midnight MW133SA/A nổi bật nhờ thiết kế thanh lịch và màu Midnight huyền bí. Đây là phiên bản MacBook Air 13 inch mới nhất, kết hợp hoàn hảo giữa tính di động, hiệu năng mạnh mẽ từ chip Apple M4 (10 CPU / 10 GPU), RAM 16GB và SSD 512GB. Với trọng lượng chỉ 1,24 kg, chiếc laptop này là bạn đồng hành lý tưởng cho người dùng cần một thiết bị nhỏ gọn, bền bỉ và mạnh mẽ trong cả học tập lẫn công việc.
Sản phẩm hiện đã có mặt tại Máy Tính CDC, đơn vị phân phối MacBook Apple chính hãng với chính sách bảo hành uy tín, dịch vụ tư vấn tận tâm và hỗ trợ khách hàng chuyên nghiệp.

→ Cho hình ảnh sống động, chi tiết cao, phù hợp cả công việc sáng tạo lẫn giải trí.


Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)