Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Hãng sản xuất | Avision |
| Chủng loại | Máy quét Avision AD360GF |
| Kiểu máy | A4 |
| Đèn chiếu sáng | LED |
| Bộ nhớ | 512 M |
| Màn hình hiển thị | LCD màu 1.77" panel |
| Cảm biến hình ảnh | Dual CIS |
| Chế độ quét | Đầu vào 48-bit Đầu ra 24-bit. Đầu vào 16-bit Đầu ra 8-bit |
| Tốc độ quét màu (ppm) | B/W @ 200dpi, A4 Simplex : 80 ppm;Duplex : 160 ipm, Flatbed : 1.5 sec. B/W @ 300dpi, A4 Simplex : 60 ppm;Duplex : 120 ipm, Flatbed : 1.5 sec. Color @ 200dpi, A4 Simplex : 80 ppm;Duplex :160 ipm, Flatbed : 1.5 sec. Color @ 300dpi, A4 Simplex : 60 ppm;Duplex : 120 ipm, Flatbed : 1.5 sec |
| Độ phân giải quang học (dpi) | Flatbed:1200 x 1200 dpi, ADF:600 x 600 dpi |
| Độ phân giải đầu ra | 1200 x 1200 dpi |
| Kích cỡ quét giấy đầu vào | ADF Minimum 50 x 50 mm. ADF Maximum 216 x 356 mm ( Legal )( 8.5 x 14 in. ). Flatbed: max 216x356 mm Embossed card ( Thickness 1.25 mm ) |
| Độ dày giấy | 27g ~ 413 g/m² ( 7 to 110 lb ) |
| Chế độ quét giấy dài | Up to 200 dpi Color Duplex 240 in. ( 6096 mm );Up to 300 dpi Color Duplex 218 in. ( 5540 mm );Up to 600 dpi Color Duplex 59 in. ( 1500 mm ) |
| Khay giấy ADF | 100 sheets ( A4 : 80 g/m² or 20 lb. ) |
| Cổng kết nối | USB3.2 Gen1x1 |
| Công suất quét (tờ/ngày) | Up to 10,000 sheets |
| Kích thước (W x D x H) | Maximum:754 x 321 x 301.4 mm (29.7 x 12.6 x 11.9 in), Minimum:545 x 321 x 231.3 mm ( 21.4 x 12.6 x 9.1 in) |
| Công nghệ bảo vệ giấy | Cảm biến siêu âm |
| Phần mềm hỗ trợ | Avision Button Manager V2, Avision AVScan X, Nuance PaperPort SE 14, Virtual Scanner Link |
| Chức năng xử lý ảnh | Tự động chỉnh lề. Ghép 2 mặt thành 1 A3 Phát hiện cuối trang Cài đặt lề Tự động xoay, cắt, làm thẳng và chỉnh độ nghiêng hình ảnh Lắp đầy cạnh, lỗ Tự động điều chỉnh phát hiện màu Bỏ trang trắng Điều chỉnh tông màu Tách bộ bằng Barcode,OCR, nhận dạng Mã vạch 1D,2D Lập và xuất nhiều trường thông tin không giới hạng Lưu trữ thư mục theo trường thông tin Đặt tên file theo trường thông tin Lưu lịch sử đã quét với giao diện tiếng Việt Làm rõ tài liệu bị vò nát sau khi scan |
| Định dạng đầu ra | BMP, PNG, GIF, JPEG, Single-Page PDF, Multi-Page PDF, Multi-TIFF, TIFF, RTF, TXT, OCR( for iScan only ), XPS, DOC, XLS, PPT, DOCX, XLSX, PPTX, HTML |
| Hệ điều hành | Windows: Win 7, Win 8, Win 10, Win11 |
| Nguồn đầu vào | Input: 100-240VAC, 50/60Hz. Ouput: 24V, 2A |
| Nguồn tiêu thụ | Operating Sleep |
| Độ ồn | Operation < 50 dB;Ready < 45 dB |
| Môi trường hoạt động | 10℃ đến 35℃. Độ ẩm 10% đến 85% |
| Trọng lượng | 6,9 kg |
| Chế độ bảo hành | 24 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Với sự bùng nổ của công nghệ, nhu cầu quét tài liệu một cách linh hoạt và thuận tiện ngày càng trở nên quan trọng. Avision AD360GF nổi bật là một giải pháp quét di động hiện đại, đáp ứng mọi yêu cầu về chất lượng và tính tiện ích. Với thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ và khả năng kết nối không dây, AD360GF là đối tác lý tưởng cho những người di chuyển và muốn quét tài liệu mọi nơi. Hãy cùng Máy Tính CDC khám phá những ưu điểm nổi bật của chiếc máy Scan Avision này nhé!
Avision AD360GF là một máy quét tài liệu di động hiệu suất cao, đáp ứng đa dạng nhu cầu quét của người dùng. Với thiết kế nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ, AD360GF là sự lựa chọn lý tưởng cho những người di chuyển nhiều và cần quét tài liệu mọi nơi.
Với khả năng quét màu và độ phân giải cao, máy Scan này mang lại hình ảnh rõ nét và chất lượng cao. AD360GF hỗ trợ kết nối không dây, giúp người dùng dễ dàng chia sẻ và lưu trữ tài liệu quét mọi lúc, mọi nơi. Bạn có thể sử dụng AD360GF để quét hợp đồng, hóa đơn, thẻ tên, và nhiều loại tài liệu khác một cách thuận tiện và hiệu quả.


Nguồn thông tin được lấy trên trang chủ của hãng Avision: https://www.avision.com/en/
AD360GF dễ sử dụng thông qua màn hình LCD và các nút trên bảng điều khiển. Bằng cách chọn đích đến của bạn và nhấn nút “Quét”, quá trình quét có thể được thực hiện và hình ảnh được quét có thể được gửi đến ứng dụng đích được chỉ định của bạn như e-mail, máy in hoặc ứng dụng phần mềm chỉnh sửa hình ảnh ưa thích của bạn. Có thể đặt trước tối đa chín cài đặt quét và đích quét được sử dụng thường xuyên cho các nhu cầu quét khác nhau.
Nhờ đường dẫn giấy thẳng tiên tiến và công nghệ xử lý hình ảnh, các lô tài liệu hỗn hợp với kích cỡ và trọng lượng khác nhau có thể được quét, cắt, chỉnh sửa phù hợp và sẵn sàng để sử dụng. Kích thước quét chấp nhận giấy từ biên lai (2” x 2”) đến tài liệu kinh doanh (8,5 x 14 in.). Khay nạp tài liệu tự động cũng đủ chắc chắn để nạp giấy có định lượng lên tới 413 g/m2 (110 lbs) và các thẻ cứng dập nổi như chứng minh thư, thẻ tín dụng, bằng lái xe và thẻ bảo hiểm y tế có độ dày lên tới 1,25mm.
Máy quét có thể được sử dụng để quét tới 10.000 trang mỗi ngày thông qua khay nạp tài liệu tự động 100 trang. Dữ liệu chỉ ra rằng máy quét này được thiết kế để quét tài liệu trong bất kỳ ứng dụng nào yêu cầu quét tài liệu và thẻ cứng thường xuyên.

Với khả năng phát hiện nhiều nguồn cấp dữ liệu siêu âm, máy quét cho phép bạn đặt giấy chồng lên nhau bằng cách phát hiện độ dày của giấy giữa các tài liệu. Chức năng siêu âm có thể được tắt khi quét tài liệu có nhãn, ghi chú dán hoặc biên lai được dán băng dính. Thiết kế sáng tạo này ngăn chặn việc nạp giấy hai lần và quét hiệu quả các tài liệu có trọng lượng hoặc độ dày khác nhau.
AD360GF có thiết kế độc đáo và phong cách vì cả khay giấy đầu vào và đầu ra đều có thể gập lại khi không sử dụng. Khay giấy còn giúp bảo vệ máy khỏi bụi bẩn. Không giống như các máy quét thông thường cồng kềnh, AD360GF mỏng có thể dễ dàng mang theo và đặt vừa trên bàn mà không chiếm nhiều không gian.
AD360GF đi kèm với trình điều khiển TWAIN và ISIS, đồng thời được tích hợp một bộ ứng dụng phần mềm mạnh mẽ bao gồm Trình quản lý nút Avision, AVScan và PaperPort. Với Trình quản lý nút, bạn có thể tạo các tệp PDF có thể tìm kiếm, quét và gửi hình ảnh tới e-mail, máy in hoặc máy chủ đám mây như Google DriveTM hoặc Evernote® chỉ bằng một nút nhấn đơn giản. AVScan và PaperPort là phần mềm quản lý tài liệu và xử lý hình ảnh hiệu quả cao giúp bạn sắp xếp công việc của mình hiệu quả hơn.
Đặc biệt hơn, đi kèm với máy Scan là phần mềm SOHO - phần mềm hỗ trợ scan, nhận dạng và tách bộ tài liệu với giao diện tiếng Việt, được phát triển bởi DSG VIETNAM. Với phần mềm SOHO, người dùng có thể dễ dàng số hóa tài liệu một cách nhanh chóng và hiệu quả. Phần mềm giúp tiết kiệm thời gian và công sức cho người dùng, đồng thời nâng cao năng suất làm việc.

AD360GF hiện đang được phân phối chính hãng tại Máy Tính CDC. Nếu các bạn cần được tư vấn chi tiết thì hãy liên hệ ngay với chúng mình qua Hotline 0983.366.022 để được báo giá và tư vấn chi tiết nhé.

Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Hỏi và đáp (0 bình luận)