Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Model | 5E1100iUSBC |
| Rating | 1100 VA/ 660W |
| Format | Tower |
| Electrical characteristics | |
| Technology | Line interactive |
| Input voltage ranges without using batteries | 170V - 280V |
| Output voltage | 230V |
| Data line surge protection (Internet/Tel/Fax) | Yes |
| Connections | |
| Input | 1 IEC C14 (10A) |
| Outputs | 6 IEC C13 (10A) |
| Batteries | |
| Typical backup times for 1 PC | 45 min |
| Typical backup times for 2 PC | 20 min |
| Typical backup times for 3 PC | 7 min |
| Battery management | Permanent battery recharge, cold start |
| Power management | |
| Communication ports | 1 USB port |
| Software | Yes |
| Others | |
| Operating temperature | 0-40ºC |
| Noise level | <45dB |
| Dimensions | 330 x 180 x 133 mm |
| Weight | 9.22kg |
| Model | 5E1100iUSBC |
| Rating | 1100 VA/ 660W |
| Format | Tower |
| Electrical characteristics | |
| Technology | Line interactive |
| Input voltage ranges without using batteries | 170V - 280V |
| Output voltage | 230V |
| Data line surge protection (Internet/Tel/Fax) | Yes |
| Connections | |
| Input | 1 IEC C14 (10A) |
| Outputs | 6 IEC C13 (10A) |
| Batteries | |
| Typical backup times for 1 PC | 45 min |
| Typical backup times for 2 PC | 20 min |
| Typical backup times for 3 PC | 7 min |
| Battery management | Permanent battery recharge, cold start |
| Power management | |
| Communication ports | 1 USB port |
| Software | Yes |
| Others | |
| Operating temperature | 0-40ºC |
| Noise level | <45dB |
| Dimensions | 330 x 180 x 133 mm |
| Weight | 9.22kg |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Bộ lưu điện UPS EATON 5E1100iUSB
Sản phẩm bộ lưu điện EATON 5E1100iUSB là một thiết bị lưu điện công nghệ Line Interactive thiết thực với chi phí hiệu quả và có khả năng bảo vệ nguồn đáng tin cậy khi có các sự cố về nguồn và chất lượng nguồn không tốt. Với kích thước nhỏ gọn, sản phẩm bộ lưu điện EATON 5E1100iUSB có thể dễ dàng lắp đặt tại văn phòng hay tại nhà.

Đặc tính
Với chức năng ổn áp, sản phẩm hoạt động trong điều kiện sụt áp hoặc quá áp mà không cần dùng chế độ ắc qui
Ắc qui sẵn sàng hoạt động: Các ắc qui của sản phẩm bộ lưu điện EATON 5E1100iUSB luôn được sạc đầy (thậm chí khi tắt) và UPS có thể khởi động mà không cần nguồn (Chức năng Cold- start)

Tránh được các thiệt hại do sét dội ngược qua đường điện thoại: các cổng USB của EATON 5E1100iUSB được trang bị chống sét trên đường truyền (Internet/ Tel/ Fax)
Dễ dàng kết nối với các thiết bị (PC, HD TV, cổng Internet…) thông qua các ổ cắm IEC và Schuko (trên mẫu DIN)
Bộ lưu điện EATON 5E1100iUSB có thể lắp đặt ở mọi nơi với kích thước nhỏ gọn
Dễ dàng quản lý UPS từ máy tính của bạn
Bảo hành UPS 3 năm, Ắc qui bảo hành 2 năm.
Nguồn lưu điện UPS EATON 5E1100iUSB
- Công suất: 1100VA/ 660W.
- Công nghệ: Line Interactive với tính năng tự động ổn áp (AVR).
- Dải điện áp đầu vào: 170-280V.
- Điện áp đầu ra: 230V.
- Tần số: 50/60Hz (tự động nhận).
- Kết nối PC qua cổng USB.
- Có thể giám sát qua phần mềm UPS Companion.
- Có cổng bảo vệ đường internet/ thoại/ fax.
- Ổ cắm: 06 ổ cắm đầu ra chuẩn IEC C13 (10A).
- Thời gian lưu điện: 45 phút cho 01 PC, 20 phút cho 02 PC, 7 phút cho 03 PC.
- Kích thước (sâu x cao x rộng): 330 x 180 x 133 mm.
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)