Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Eaton |
| Model | 5L650UNI |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 650VA/ 360W |
| Thời gian lưu tối đa | 16 phút cho 1 PC ; 05 phút cho 02 PC; 1phút cho 03 PC |
| Điện áp vào | Dải điện áp đầu vào rộng: từ 160-290V |
| Điện áp ra | 230V |
| Tần số nguồn vào | 50Hz |
| Cổng giao tiếp | Kết nối PC qua cổng USB |
| Mô tả khác | Phần mềm giám sát (miễn phí) Winpower. Cổng bảo vệ xung sét đường dữ liệu.02 ổ cắm đầu ra chuẩn Universal; Dây cắm nguồn vào đấu nối sẵn UPS |
| Kích thước | Kích thước: 278 x 100 x 140mm (sâu x cao x rộng)" |
| Trọng lượng | 4,3 kg |
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Eaton |
| Model | 5L650UNI |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 650VA/ 360W |
| Thời gian lưu tối đa | 16 phút cho 1 PC ; 05 phút cho 02 PC; 1phút cho 03 PC |
| Điện áp vào | Dải điện áp đầu vào rộng: từ 160-290V |
| Điện áp ra | 230V |
| Tần số nguồn vào | 50Hz |
| Cổng giao tiếp | Kết nối PC qua cổng USB |
| Mô tả khác | Phần mềm giám sát (miễn phí) Winpower. Cổng bảo vệ xung sét đường dữ liệu.02 ổ cắm đầu ra chuẩn Universal; Dây cắm nguồn vào đấu nối sẵn UPS |
| Kích thước | Kích thước: 278 x 100 x 140mm (sâu x cao x rộng)" |
| Trọng lượng | 4,3 kg |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Bộ lưu điện EATon Line Interactive 650VA/360W (5L650UNI)
Bên cạnh việc có thể cung cấp dự trữ điện tạm thời, loại UPS tương tác Line này cũng có thể được sử dụng như một bộ ổn định điện hoặc bộ ổn định vì nó được trang bị Bộ điều chỉnh điện áp tự động hoặc AVR. Với tính năng này, UPS với điện áp đầu vào 160-290V và điện áp đầu ra 230V có thể bảo vệ máy tính của bạn khỏi bị hư hỏng do điện xấu thường gặp phải những thăng trầm.
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng


Hỏi và đáp (0 bình luận)