Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Eaton |
| Model | 5L850UNI |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 850VA/ 480W |
| Thời gian lưu tối đa | 20 phút cho 1 PC ; 06 phút cho 02 PC; 2 phút cho 03 PC |
| Điện áp vào | Dải điện áp đầu vào rộng: từ 160-290V |
| Điện áp ra | 230V |
| Tần số nguồn vào | 50Hz |
| Cổng giao tiếp | Kết nối PC qua cổng USB |
| Mô tả khác | Phần mềm giám sát (miễn phí) Winpower. Cổng bảo vệ xung sét đường dữ liệu.02 ổ cắm đầu ra chuẩn Universal; Dây cắm nguồn vào đấu nối sẵn UPS |
| Kích thước | Kích thước: 278 x 100 x 140mm (sâu x cao x rộng)" |
| Trọng lượng | 5.1 kg |
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Eaton |
| Model | 5L850UNI |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 850VA/ 480W |
| Thời gian lưu tối đa | 20 phút cho 1 PC ; 06 phút cho 02 PC; 2 phút cho 03 PC |
| Điện áp vào | Dải điện áp đầu vào rộng: từ 160-290V |
| Điện áp ra | 230V |
| Tần số nguồn vào | 50Hz |
| Cổng giao tiếp | Kết nối PC qua cổng USB |
| Mô tả khác | Phần mềm giám sát (miễn phí) Winpower. Cổng bảo vệ xung sét đường dữ liệu.02 ổ cắm đầu ra chuẩn Universal; Dây cắm nguồn vào đấu nối sẵn UPS |
| Kích thước | Kích thước: 278 x 100 x 140mm (sâu x cao x rộng)" |
| Trọng lượng | 5.1 kg |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)