Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Eaton |
| Model | 5E1100iUSB |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 1100VA/ 660W |
| Thời gian lưu tối đa | 45 phút cho 01 PC, 20 phút cho 02 PC, 7 phút cho 03 PC |
| Điện áp vào | 170-280V |
| Điện áp ra | 230V |
| Tần số nguồn vào | 50/60Hz |
| Cổng giao tiếp | Kết nối PC qua cổng USB |
| Mô tả khác | Có thể giám sát qua phần mềm UPS Companion. Có cổng bảo vệ đường internet/ thoại/ fax |
| Kích thước | 330 x 180 x 133mm |
| Trọng lượng | 9.22 kg |
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Eaton |
| Model | 5E1100iUSB |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 1100VA/ 660W |
| Thời gian lưu tối đa | 45 phút cho 01 PC, 20 phút cho 02 PC, 7 phút cho 03 PC |
| Điện áp vào | 170-280V |
| Điện áp ra | 230V |
| Tần số nguồn vào | 50/60Hz |
| Cổng giao tiếp | Kết nối PC qua cổng USB |
| Mô tả khác | Có thể giám sát qua phần mềm UPS Companion. Có cổng bảo vệ đường internet/ thoại/ fax |
| Kích thước | 330 x 180 x 133mm |
| Trọng lượng | 9.22 kg |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Eaton 5E là một UPS tương tác dòng thiết yếu, cung cấp khả năng bảo vệ nguồn điện hiệu quả và đáng tin cậy chống lại sự cố mất điện và chất lượng điện kém. Nhờ kích thước nhỏ, 5E có thể được cài đặt dễ dàng trong môi trường kinh doanh hoặc tại nhà.
Làm việc thông qua & quá áp mà không gây lãng phí pin nhờ Điều chỉnh điện áp tự động (AVR)
Dựa vào pin bất cứ lúc nào: Pin 5E được sạc lại vĩnh viễn (ngay cả khi tắt) và UPS có thể khởi động mà không cần nguồn điện (Khởi động nguội)
Tránh thiệt hại cho cửa sau thông qua các đường dây điện thoại: Các mẫu USB 5E được trang bị bảo vệ tăng cường dòng dữ liệu (Internet / Tel / Fax)
Dễ dàng cắm bất kỳ thiết bị nào vào UPS (PC, TV HD, cổng internet, mạng) nhờ các cửa hàng IEC và Schuko (trên các mẫu DIN)
Cài đặt 5E bất cứ nơi nào nhờ kích thước nhỏ của nó
Dễ dàng quản lý UPS của bạn từ PC
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng


Hỏi và đáp (0 bình luận)