Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Eaton |
| Model | 5E2000iUSB |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 2000VA/1200W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian lưu điện: 50 phút cho 01 PC, 26 phút cho 02 PC, 10 phút cho 03 PC, 05 phút cho 04 PC |
| Điện áp vào | từ 170-280V |
| Điện áp ra | 230V |
| Tần số nguồn vào | 50/60Hz |
| Cổng giao tiếp | Kết nối PC qua cổng USB |
| Mô tả khác | Phần mềm UPS Compansion (miễn phí) giám sát nguồn điện UPS, shutdown an toàn máy tính theo các điều kiện cài đặt trước . |
| Kích thước | 330 x 180 x 133mm (sâu x cao x rộng) |
| Trọng lượng | 10.46 kg |
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Eaton |
| Model | 5E2000iUSB |
| Công nghệ | Line Interactive |
| Công suất | 2000VA/1200W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian lưu điện: 50 phút cho 01 PC, 26 phút cho 02 PC, 10 phút cho 03 PC, 05 phút cho 04 PC |
| Điện áp vào | từ 170-280V |
| Điện áp ra | 230V |
| Tần số nguồn vào | 50/60Hz |
| Cổng giao tiếp | Kết nối PC qua cổng USB |
| Mô tả khác | Phần mềm UPS Compansion (miễn phí) giám sát nguồn điện UPS, shutdown an toàn máy tính theo các điều kiện cài đặt trước . |
| Kích thước | 330 x 180 x 133mm (sâu x cao x rộng) |
| Trọng lượng | 10.46 kg |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Bộ Lưu Điện EATON 5E2000iUSB (Công suất: 2000VA/1200W)
Bộ lưu điện UPS Eaton là một dòng sản phẩm của tập đoàn Eaton ( USA ). Tiền thân của UPS Eaton là UPS Powerware, sau khi sáp nhập và hiện nay thương hiệu chính thức là Eaton. Tập đoàn điện Eaton dẫn đầu về công nghệ và các giải pháp quản lý điện năng, năng lượng điện, thủy lực và cơ khí đảm bảo tính hoạt động hiệu quả hơn, đáng tin cậy, an toàn và bền vững.
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng


Hỏi và đáp (0 bình luận)