Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Santak |
| Model | TG1000 |
| Công nghệ | Offline |
| Công suất | 1000 VA/ 600 W |
| Thời gian lưu tối đa | 100% tải khoảng lưu khoảng 6 phút. |
| Điện áp vào | 165 ~ 265 VAC |
| Điện áp ra | 220 ± 10% (Chế độ ắc qui) |
| Tần số nguồn vào | 50 Hz (46 ~ 54 Hz) |
| Cổng giao tiếp | không có |
| Mô tả khác | Bộ lưu điện Twinguard được thiết kế lưu điện dự phòng thích hợp cho máy vi tính, máy văn phòng, máy tính tiền trong siêu thị, cùng các thiết bị CNTT, điện tử . Thời gian chuyển mạch tối đa 10 mini giây |
| Kích thước | 91 x 280 x 23 |
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Santak |
| Model | TG1000 |
| Công nghệ | Offline |
| Công suất | 1000 VA/ 600 W |
| Thời gian lưu tối đa | 100% tải khoảng lưu khoảng 6 phút. |
| Điện áp vào | 165 ~ 265 VAC |
| Điện áp ra | 220 ± 10% (Chế độ ắc qui) |
| Tần số nguồn vào | 50 Hz (46 ~ 54 Hz) |
| Cổng giao tiếp | không có |
| Mô tả khác | Bộ lưu điện Twinguard được thiết kế lưu điện dự phòng thích hợp cho máy vi tính, máy văn phòng, máy tính tiền trong siêu thị, cùng các thiết bị CNTT, điện tử . Thời gian chuyển mạch tối đa 10 mini giây |
| Kích thước | 91 x 280 x 23 |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Bộ lưu điện Offline Santak TG1000
Bộ lưu điện Offline Santak TG1000 tiện ích cho PC, hiệu quả cao trong thời gian sử dụng và độ bền đã được kiểm chứng trong suốt thời gian vừa qua, sản phẩm dành cho những máy tính trạm net, máy tính tiền siêu thị hoặc máy tính văn phòng, với mức giá hợp lý cho người dùng.
- Thời gian chuyển trạng thái hoạt động của thiết bị này từ điện lưới sang chế độ lưu điện và ngược lại không quá 10ms.
- Sử dụng công nghệ linh kiện dán bề mặt (SMD) tạo nên sản phẩm SANTAK TG có kích thước nhỏ gọn và nhẹ.
- Chức năng khởi động nguội khi không có điện lưới.
- Vận hành đơn giản, dễ dàng.
- Bộ nạp điện được tích hợp an toàn giúp cho tuổi thọ của ắc-qui được kéo dài thêm
- Tương thích tốt với máy phát điện
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng


Hỏi và đáp (0 bình luận)