Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Riello |
| Model | Line-interactive Tower NPW 2000 |
| Công nghệ | N/A |
| Công suất | 2000VA/1200W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian lưu điện: 3 phút đầy tải |
| Điện áp vào | Điện áp 230V- 1 pha |
| Điện áp ra | N/A |
| Tần số nguồn vào | 50/60Hz |
| Cổng giao tiếp | -- Cổng USB, RS232 kết nối máy tính, giám sát qua phần mềm |
| Mô tả khác | Line-interactive Tower UPS with AVR dùng cho PC, thang máy… |
| Kích thước | - Kích thước (rộng x sâu x cao): 146 x 397 x 205 mm |
| Trọng lượng | 11.5 kg |
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Riello |
| Model | Line-interactive Tower NPW 2000 |
| Công nghệ | N/A |
| Công suất | 2000VA/1200W |
| Thời gian lưu tối đa | Thời gian lưu điện: 3 phút đầy tải |
| Điện áp vào | Điện áp 230V- 1 pha |
| Điện áp ra | N/A |
| Tần số nguồn vào | 50/60Hz |
| Cổng giao tiếp | -- Cổng USB, RS232 kết nối máy tính, giám sát qua phần mềm |
| Mô tả khác | Line-interactive Tower UPS with AVR dùng cho PC, thang máy… |
| Kích thước | - Kích thước (rộng x sâu x cao): 146 x 397 x 205 mm |
| Trọng lượng | 11.5 kg |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)