Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Model | 5E650iUSBC |
| Rating | 650VA/360W |
| Format | Tower |
| Electrical characteristics | |
| Technology | Line interactive |
| Input voltage ranges without using batteries | 170V - 280V |
| Output voltage | 230V |
| Data line surge protection (Internet/Tel/Fax) | Yes |
| Connections | |
| Input | 1 IEC C14 (10A) |
| Outputs | IEC models: 4 IEC C13 (10A) |
| DIN models: 1 Schuko (DIN) + 2 IEC C13 (10A) | |
| Batteries | |
| Typical backup times for 1 PC | 16 min |
| Typical backup times for 2 PC | 6 min |
| Battery management | Permanent battery recharge, cold start |
| Power management | |
| Communication ports | 1 USB port |
| Software | Yes |
| Others | |
| Operating temperature | 0-40ºC |
| Noise level | <40dB |
| Regulations | EN62040-2, EN61000-4 |
| Dimensions | 288 x 148 x 100 mm |
| Weight | 4.64kg |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Sản phẩm bộ lưu điện EATON 5E650iUSBC là một thiết bị lưu điện công nghệ Line Interactive thiết thực với chi phí hiệu quả và có khả năng bảo vệ nguồn đáng tin cậy khi có các sự cố về nguồn và chất lượng nguồn không tốt. Với kích thước nhỏ gọn, sản phẩm bộ lưu điện EATON 5E650iUSBC có thể dễ dàng lắp đặt tại văn phòng hay tại nhà.

Đặc tính
Với chức năng ổn áp, sản phẩm hoạt động trong điều kiện sụt áp hoặc quá áp mà không cần dùng chế độ ắc qui
Ắc qui sẵn sàng hoạt động: Các ắc qui của sản phẩm bộ lưu điện EATON 5E650iUSBC luôn được sạc đầy (thậm chí khi tắt) và UPS có thể khởi động mà không cần nguồn (Chức năng Cold- start)

Tránh được các thiệt hại do sét dội ngược qua đường điện thoại: các cổng USB của EATON 5E650iUSBC được trang bị chống sét trên đường truyền (Internet/ Tel/ Fax)
Dễ dàng kết nối với các thiết bị (PC, HD TV, cổng Internet…) thông qua các ổ cắm IEC và Schuko (trên mẫu DIN)
Bộ lưu điện EATON 5E650iUSBC có thể lắp đặt ở mọi nơi với kích thước nhỏ gọn
Dễ dàng quản lý UPS từ máy tính của bạn
Bảo hành UPS 3 năm, Ắc qui bảo hành 2 năm.
Nguồn lưu điện UPS EATON 5E650iUSBC
- Công suất: 650VA/360W.
- Công nghệ: Line Interactive với tính năng tự động ổn áp (AVR).
- Dải điện áp đầu vào: 170-280V.
- Điện áp đầu ra: 230V.
- Tần số: 50/60Hz (tự động nhận).
- Kết nối PC qua cổng USB.
- Phần mềm UPS Compansion (miễn phí) giám sát nguồn điện UPS, shutdown an toàn máy tính theo các điều kiện cài đặt trước.
- Cổng bảo vệ đường internet/ thoại/ fax.
- Ổ cắm: 04 ổ cắm đầu ra chuẩn IEC C13 (10A).
- Thời gian lưu điện: 16 phút cho 1 PC và 6 phút cho 2 PC.
- Kích thước (sâu x cao x rộng): 288 x 148 x 100 mm.
Hỏi và đáp (0 bình luận)