Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Model | 5L1200UNI |
| Rating | 850VA/480W |
| Format | Tower |
| Electrical characteristics | |
| Technology | Line interactive |
| Input voltage ranges without using batteries | 160V - 290V |
| Surge | 190J |
| Output voltage | 230V |
| Output frequency | Auto sensing, 50Hz default |
| Data line surge protection (internet/tel/fax) | Yes |
| Connections | |
| Input | IEC C14 (Input cord IEC C13 to Schuko) |
| Outputs | (4) Universal Outlets |
| Batteries | |
| Typical backup times for 1 PC | 30 min |
| Typical backup times for 2 PC | 11 min |
| Typical backup times for 3 PC | 7 min |
| Power management | |
| Communication ports | USB port |
| Software | Winpower |
| Others | |
| Operating temperature | 0-40ºC |
| Noise level | <40dB |
| Regulations | EN62040-2, EN61000-4 |
| Dimensions | 359 x 139 x 191 mm |
| Weight | 8.9kg |
| Model | 5L1200UNI |
| Rating | 850VA/480W |
| Format | Tower |
| Electrical characteristics | |
| Technology | Line interactive |
| Input voltage ranges without using batteries | 160V - 290V |
| Surge | 190J |
| Output voltage | 230V |
| Output frequency | Auto sensing, 50Hz default |
| Data line surge protection (internet/tel/fax) | Yes |
| Connections | |
| Input | IEC C14 (Input cord IEC C13 to Schuko) |
| Outputs | (4) Universal Outlets |
| Batteries | |
| Typical backup times for 1 PC | 30 min |
| Typical backup times for 2 PC | 11 min |
| Typical backup times for 3 PC | 7 min |
| Power management | |
| Communication ports | USB port |
| Software | Winpower |
| Others | |
| Operating temperature | 0-40ºC |
| Noise level | <40dB |
| Regulations | EN62040-2, EN61000-4 |
| Dimensions | 359 x 139 x 191 mm |
| Weight | 8.9kg |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Bộ lưu điện UPS EATON 5L1200UNI
Thiết bị lưu điện Eaton 5L với công nghệ Line Interactive với chi phí hiệu quả cung cấp nguồn dự phòng cho các máy trạm, máy tính để bàn, thiết bị điện thoại, các máy chủ kết nối mạng và các ứng dụng thanh toán. Được thiết kế với ổ cắm phù hợp với từng thị trường, thiết bị cho phép người sử dụng dễ dàng kết nối với các thiết bị gia đình hoặc thiết bị dùng trong doanh nghiệp.
Ổn áp
Với tính năng Ổn áp (AVR), UPS Eaton 5L có thể khắc phục tình trạng tụt áp & quá áp mà không cần dùng đến ắc quy
Ắc qui
Ắc qui luôn sẵn sàng: UPS Eaton 5L có thể khởi động bằng ắc quy mà không cần nguồn điện chính (Khởi động nguội)
UPS Eaton 5L được thiết kế tính năng chống sét trên đường truyền dữ liệu (internet/ fax) để tránh các hỏng hóc do tính dội ngược trên đường điện thoại
Lắp đặt UPS Eaton 5L ở bất cứ nơi đâu.
Dễ dàng quản lý UPS từ máy tính
Thiết kế nhỏ gọn và dễ sử dụng
Thiết kế của Eaton UPS ngắn gọn và đơn giản với màu xám đen thanh lịch. Thiết kế này có thể dễ dàng cài đặt hoặc di chuyển để phù hợp để sử dụng tại nhà hoặc văn phòng.
Quản lý phần mềm để thiết lập UPS qua PC
Bạn có thể cài đặt các ứng dụng trên PC với phần mềm này, bạn có thể theo dõi và quản lý UPS và các thiết bị được kết nối. Với ứng dụng này, bạn có thể theo dõi trạng thái UPS từ máy tính, xem nhật ký / bản ghi hoạt động từ UPS, cung cấp mật khẩu. Ứng dụng cũng có thể tự động tắt các thiết bị điện tử như PC trước khi hết pin trên UPS, vì vậy thiết bị và dữ liệu vẫn an toàn.
Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)