Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Camera quan sát |
| Tên Hãng | Dahua |
| Model | DH-HAC-HFW1000SP-S3 |
| Vị trí | Ngoài trời |
| Loại camera | HDCVI |
| Độ phân giải | Độ phân giải 1.0 Megapixel CMOS , 25/30fps@720P |
| Độ nhạy sáng | Độ nhạy sáng tối thiểu 0.01Lux@F1.2(0Lux IR LED on) |
| Cảm biến hình ảnh | Chế độ ngày đêm(ICR), tự động cân bằng trắng (AWB), tự động bù sáng (AGC), chống ngược sáng(BLC), chống nhiễu (3D-DNR) |
| Ống kính | Ống kính cố định 3.6mm |
| Tính năng khác | • Camera phiên bản S3 hỗ trợ HDCVI/HDTVI/AHD/ANALOG • chuẩn ngâm nước IP67 cho cả hai mã, . • Chất liệu vỏ kim loại, môi trường làm việc từ -30°C~+60°C, khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 800m với cáp 75-3 ôm Φ93.4mm×79.7mm 0.35KG đối với mã dome |
| Nguồn điện | điện áp DC12V, công suất 3.5W |
| Tầm nhìn tối đa | tầm xa hồng ngoại 25m với công nghệ hồng ngoại thông minh |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Camera Dahua HAC HFW1000SP S3 là một trong Camera ngoài trời thuộc dòng sản phẩm Dahua. Đây cũng có thể xem là một hãng thương hiệu camera có tiếng đối với người dùng. Nếu đã nhắc tên tới các dòng sản phẩm của camera HD-CVI tốt nhất trên thị trường hiện nay, Dahua chính là thương hiệu được nhắc tới đầu tiên. HD-CVI là công nghệ truyền tải hình ảnh có độ phân giải cao do Dahua sáng chế độc quyền và được rất nhiều các hãng camera khác mua lại chip HD-CVI để ứng dụng cho các sản phẩm camera quan sát của mình.

Camera hồng ngoại DH-HAC-HFW1000SP của DAHUA được ứng dụng công nghệ HDCVI, và là dòng camera HDCVI cao cấp trên thị trường hiện nay, với thiết kế hiện đại và chắc chắn có thể trống chọi lại thời tiết, đã khai thác được tối đa sức mạnh cho hệ thống CCTV analog và cáp đồng trục.
Ghi hình với độ phân giải 1.0MP, HD sắc nét. Hình ảnh được truyền tải với tốc độ cao trên cáp đồng trục, khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến lên tới 800m với cáp 75-3 ôm, hình ảnh không nén, không bị nhiễu, giật hình. Sử dụng ống kính cố định tiêu 3.6mm cung cấp một góc quan sát đạt 90°
Tầm quan sát hồng ngoại của máy ban đêm đạt 25m với công nghệ hồng ngoại rất thông minh, và tự động điều chỉnh các vùng sáng giúp cho ánh sáng hồng ngoại phân bố đều và tự nhiên, không bị lóa sáng.

Camera Dahua ngoài trời HDCVI Dahua DH-HAC-HFW1000SP-S3 thiết kế dạng thân, chất liệu vỏ kim loại chắc chắn chống va đập, thích hợp với camera an ninh cả trong nhà lẫn ngoài trời, dải nhiệt hoạt động cực rộng, giúp cho camera có thể lắp đặt được tại những khu vực đặc biệt ví dụ như kho lạnh… hoặc nhà riêng, camera công ty, camera văn phòng, camera nhà xưởng….
Xem thêm
Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Hỏi và đáp (0 bình luận)