Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Máy tính để bàn |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | OptiPlex Tower (7010) - 42OT701006 |
| Bộ vi xử lý | Core™ i5-13500 (24 MB cache, 14 cores, 20 threads, 2.50 GHz to 4.80 GHz, 65 W) |
| Chipset | Intel Q670 Chipset |
| RAM | 8 GB, 1 x 8 GB, DDR4, 3200 MT/s, single-channel |
| Cổng kết nối | HDMI - DP |
| Ổ cứng | M.2 2230 512GB PCIe NVMe Class 35 SSD |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi 6E AX211, 2x2, 802.11ax, Bluetooth® wireless card |
| Hệ điều hành | Non OS |
| Key Mouse | Dell MS116 Wired Mouse Black + Dell Wired Keyboard KB216 Black (English) |
| Kích thước | Height: 324.30 mm (12.77 in.) Width: 154.00 mm (6.06 in.) Depth: 292.20 mm (11.50 in.) |
| Cân nặng | Weight (minimum): 5.32 kg (11.72 lb) Weight (maximum): 6.52 kg (14.38 lb) |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Xuất xứ | China |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 - 42OT701006 là một trong những lựa chọn hàng đầu cho người dùng tìm kiếm một máy tính để bàn mạnh mẽ và đáng tin cậy tại Máy tính CDC. Nó luôn được biết đến bởi thiết kế gọn nhẹ, đơn giản nhưng rất hiện đại. Với cấu hình mạnh mẽ và thiết kế tối ưu không gian, Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower Plus 7010 - 42OT701006 đã trở thành chiếc PC đáng gớm mọi người khó có thể bỏ qua.
Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 - 42OT701006 có thiết kế rất giản dị nhưng vô cùng sang trọng, lịch sự và chắc chắn. Vỏ máy được thiết kế bằng kim loại, mặt trước máy được làm từ nhựa cứng giúp máy vừa có sự cứng cáp, vừa có sự mềm mại. Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 - 42OT701006 sử dụng tone màu đen chủ đạo giúp toát lên vẻ huyền bí nhưng cũng rất mạnh mẽ. Máy có kích thước 324.3 x 154 x 292.2 mm, trọng lượng giao động từ 5.32 - 6.52kg giúp bạn có thể dễ dàng tháo lắp hay lắp đặt, di chuyển máy tới những vị trí bạn muốn mà không gặp phải sự cồng kềnh nào.
Dell OptiPlex Tower 7010 - có thiết kế rất giản dị nhưng vô cùng sang trọng, lịch sự và chắc chắn
Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 - 42OT701006 được trang bị CPU Intel® Core™ i5-13500 (24 MB cache, 14 cores, 20 threads, 2.50 GHz to 4.80 GHz, 65 W), thế hệ 13, tốc độ xung nhịp lên tới 4.8Ghz, bộ nhớ đệm 24MB giúp đem tới tốc độ xử lý mạnh mẽ, cho phép bạn sử dụng các ứng dụng từ cơ bản đến chuyên nghiệp với độ mượt mà, trơn tru và nhanh chóng, hạn chế tình trạng giật lag hay chậm trễ. Chipset Intel là sự kết hợp của nhiều công nghệ xử lý, những cải tiến phần cứng, các công cụ quản lý và nhiều công nghệ bảo mật nó cho phép tiếp cận đến PC từ xa – bao gồm việc giám sát, bảo trì và quản lý – một cách độc lập với tình trạng của hệ điều hành hoặc trạng thái năng lượng của PC
RAM 8GB DDR5 đem tới khả năng xử lý đa tác vụ 1 cách mượt mà, nhanh chóng, cải thiện tình trạng chậm trễ khi thao tác các ứng dụng từ cơ bản đến nâng cao. Ổ cứng 512GB, M.2 2230, PCIe NVMe, SSD, Class 35 cho bạn không gian lưu trữ khổng lồ với khả năng truy cập dữ liệu cực nhanh, giúp bạn tiết kiệm thời gian chờ đợi máy xử lý. Ngoài ra, máy còn được trang bị VGA Intel® Graphics giúp hỗ trợ hình ảnh hiển thị thêm sắc nét, chân thật và mượt mà.
Dell OptiPlex Tower 7010 - được trang bị CPU Intel® Core™ i5-13500
Máy tính để bàn Dell OptiPlex Tower 7010 - 42OT701006 được trang bị các cổng kết nối từ tiêu chuẩn cho đến nâng cao như:
Dell OptiPlex Tower 7010 - được trang bị các cổng kết nối từ tiêu chuẩn cho đến nâng cao
Liên hệ với chúng tôi để nhận báo giá sản phẩm này sớm nhất nhé!
Câu hỏi thường gặp
Máy tính Dell OptiPlex Tower 7010 - 42OT701006 được thiết kế cho mục đích sử dụng nào?
Máy có khả năng nâng cấp linh hoạt không?
Dell OptiPlex Tower 7010 có những cổng kết nối nào?
Hỏi và đáp (0 bình luận)