Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Workstation |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | HP Z2 Small Form Factor G9 Workstation Wolf Pro Security Edition - 88C48UA |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-13500 (up to 4.8 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 24 MB L3 cache, 14 cores, 20 threads) |
| Chipset | Intel |
| RAM | 16 GB DDR5-4800 MHz RAM (1 x 16 GB) |
| Khe cắm mở rộng | 1 half-height PCle 4 x16; 1 half-height PCle 3 x4; 1 half-height PCle 3 x4 (x16 connector); 1 half-height PCle 3 x1; 1 full-height PCle 4 x16; 1 full-height PCle 4 x16 (x16 connector)1 M.2 2230 slot for WLAN and 3 M.2 2280 slots for storage |
| Ổ cứng | 512 GB HP Z Turbo Drive PCIe® NVMe™ TLC M.2 SSD |
| Card đồ họa | Integrated: Intel® UHD Graphics 770 |
| Audio | Realtek ALC3252 |
| Keyboard & Mouse | HP USB 320K Keyboard + HP Wired 320M Mouse |
| Cổng kết nối | Front : 1 SuperSpeed USB Type-C® 20Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge); 4 SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate (1 charging); 1 universal audio jack Rear : 1 audio-in; 1 audio-out; 1 RJ-45; 2 DisplayPort™ 1.4; 2 SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate; 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate; 3 USB Type-A 480Mbps signaling rate |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Nguồn | 450 W 90% efficient, wide-ranging, active PF |
| Kích thước | 15.1 x 12.1 x 3.95 in |
| Cân nặng | Starting at 11.1 lb |
| Bảo hành | 36 Tháng |
| Xuất xứ | China |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Máy trạm HP Z2 Small Form Factor G9 Workstation Wolf Pro Security Edition - 88C48UA là chiếc máy trạm sở hữu hiệu năng vượt trội và được tích hợp tính năng bảo mật tuyệt đối được ra mắt gần đây. HP Z2 Small Form Factor G9 Workstation Wolf Pro Security Edition - 88C48UA được thiết kế dành cho người dùng yêu cầu sự nhỏ gọn, khả năng xử lý mạnh mẽ và an toàn bảo mật tuyệt đối, giúp người dùng làm việc và giải trí hiệu quả.
Máy trạm HP Z2 Small Form Factor G9 Workstation Wolf Pro Security Edition - 88C48UA được thiết kế bằng vật liệu nhựa cao cấp, kết hợp kim loại nhôm bền bỉ giúp máy có sự chắc chắn, cứng cáp và mềm mại, uyển chuyển. Với kích thước 15.1 x 12.1 x 3.95 in và trọng lượng 11.1 lb nhỏ gọn như tên gọi "Small Factor", các bạn có thể đặt máy ở bất cứ đâu ở góc làm việc mà không lo bị chiếm diện tích.

Máy trạm HP Z2 Small Form Factor G9 Workstation Wolf Pro Security Edition - 88C48UA được trang bị chip CPU Intel® Core™ i5-13500 (up to 4.8 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 24 MB L3 cache, 14 cores, 20 threads) kết hợp với RAM 16 GB DDR5-4800 MHz RAM (1 x 16 GB) giúp đem đến tốc độ xử lý mạnh mẽ nhất và mượt mà nhất. Ngoài ra, VGA Integrated: Intel® UHD Graphics 770 giúp hiệu quả làm việc đồ họa của người dùng được nâng cao hơn và ổ cứng 512 GB HP Z Turbo Drive PCIe® NVMe™ TLC M.2 SSD giúp người dùng có thể khởi động máy chỉ trong vài giây ngắn ngủi.
Đặc biệt hơn tất cả, HP Z2 Small Form Factor G9 Workstation Wolf Pro Security Edition - 88C48UA được trang bị tính năng bảo mật độc quyền của HP là Wolf Pro Security giúp bảo vệ an toàn những thông tin, dữ liệu quan trọng của người dùng, ngăn chặn sự truy cập trái phép từ bên ngoài.

Để đem tới sự kết nối linh hoạt với các thiết bị ngoại vi cho người dùng, HP đã trang bị cho Máy trạm HP Z2 Small Form Factor G9 Workstation Wolf Pro Security Edition - 88C48UA các cổng kết nối như: Front :Front : 1 SuperSpeed USB Type-C® 20Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge); 4 SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate (1 charging); 1 universal audio jack
Rear : 1 audio-in; 1 audio-out; 1 RJ-45; 2 DisplayPort™ 1.4; 2 SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate; 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate; 3 USB Type-A 480Mbps signaling rate

Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)