Danh mục sản
phẩm
| Sản phẩm | Laptop Apple |
| CPU | Apple M3 chip with 8-core CPU and 10-core GPU |
| Ram | 24GB |
| VGA | |
| Màn hình | 13.6 inch, 2560 x 1644 với mật độ 224 pixel mỗi inch, IPS,500 nits, Công nghệ True Tone |
| Ổ cứng | 512GB |
| Camera |
Camera FaceTime HD 1080p Bộ xử lý tín hiệu hình ảnh tiên tiến với video điện toán |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Hệ điều hành | MacOS |
| Pin |
Thời gian xem phim trên ứng dụng Apple TV lên đến 18 giờ Thời gian duyệt web trên mạng không dây lên đến 15 giờ Pin Li-Po 52,6 watt-giờ Cáp USB-C sang MagSafe 3 Khả năng sạc nhanh với Bộ Tiếp Hợp Nguồn USB-C 70W |
| Tính năng | Touch ID |
| Kích thước |
Cao: 1,13 cm Rộng: 30,41 cm Dài: 21,5 cm |
| Cân nặng | 1.24kg |
| Màu sắc | Space Grey |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Trong số những phiên bản MacBook Air M3 mới, Space Grey MC8M4SA/A luôn được người dùng chuyên nghiệp ưa chuộng bởi sự tinh tế, mạnh mẽ và chuẩn mực công nghệ. Với chip Apple M3 (8CPU/10GPU), RAM 24GB và SSD 512GB, chiếc laptop này mang đến sự cân bằng hoàn hảo giữa tính di động và sức mạnh xử lý.
Sản phẩm hiện có mặt tại Máy Tính CDC, nơi phân phối MacBook chính hãng với đầy đủ chế độ bảo hành chuẩn Apple và dịch vụ tư vấn – hỗ trợ tận tình, đảm bảo trải nghiệm mua sắm an tâm tuyệt đối.

Phiên bản màu Space Grey mang phong thái trầm tĩnh, chuyên nghiệp, phù hợp cả môi trường công sở lẫn sáng tạo. Máy giữ triết lý thiết kế tối giản của Apple, với:
MacBook Air M3 Space Grey sở hữu màn hình Liquid Retina 13,6 inch với chất lượng hiển thị cao cấp, phục vụ tốt từ giải trí đến công việc sáng tạo chuyên sâu.

Sức mạnh từ Apple M3 (8 nhân CPU, 10 nhân GPU) và RAM 24GB giúp xử lý mượt mà các công việc đa nhiệm nặng, dựng video, lập trình, đồ họa 2D/3D cơ bản. Ổ cứng SSD 512GB không chỉ cho tốc độ đọc ghi siêu nhanh mà còn đảm bảo không gian lưu trữ thoải mái.
MacBook Air M3 duy trì ưu thế về độ bền pin, cho phép sử dụng lên đến 18 giờ liên tục, thoải mái cho cả ngày dài làm việc. Hệ thống âm thanh 4 loa với Spatial Audio cùng camera FaceTime HD 1080p mang lại trải nghiệm hội họp trực tuyến và giải trí đỉnh cao.

Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)