Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Dell 15 DC15250 |
| CPU | Intel Core i5-1334U (upto 4.60 GHz, 12 MB) |
| Ram | 16GB DDR4 (8GBx2) |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Cổng kết nối | 1 HDMI 1.4 port |
| Khe cắm mở rộng |
1 x USB 2.0 Jack tai nghe 3.5 mm 1 x USB 3.2HDMI 1 x USB Type-C (chỉ hỗ trợ truyền dữ liệu) |
| Kết nối mạng không dây | Intel® Wi-Fi 6 |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920x1080) IPS |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + + Office Home 2024 |
| Màu sắc | Bạc |
| Pin | 3-cell, 41 Wh |
| Kích thước | Dài 358.5 mm - Rộng 235 mm - Dày 17.5 mm |
| Trọng lượng | 1.65 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Sản phẩm | Dell 15 DC15250 |
| CPU | Intel Core i5-1334U (upto 4.60 GHz, 12 MB) |
| Ram | 16GB DDR4 (8GBx2) |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Cổng kết nối | 1 HDMI 1.4 port |
| Khe cắm mở rộng |
1 x USB 2.0 Jack tai nghe 3.5 mm 1 x USB 3.2HDMI 1 x USB Type-C (chỉ hỗ trợ truyền dữ liệu) |
| Kết nối mạng không dây | Intel® Wi-Fi 6 |
| Màn hình | 15.6inch FHD (1920x1080) IPS |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + + Office Home 2024 |
| Màu sắc | Bạc |
| Pin | 3-cell, 41 Wh |
| Kích thước | Dài 358.5 mm - Rộng 235 mm - Dày 17.5 mm |
| Trọng lượng | 1.65 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)