Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Dell Inspiron 14 5441 |
| CPU | Snapdragon X Plus X1P-64-100 (45 TOPS NPU, 42MB, up to 3.4GHz) |
| Ram | 16GB LPDDR5X 8448MHz onboard |
| Ổ cứng | 1TB M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.0 inch, FHD+, WVA, 300 nits, 45% NTSC, Anti-glare, Non-Touch |
| VGA | Qualcomm Adreno GPU |
| Cổng kết nối |
1 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port |
| Tai nghe |
1 x headset (headphone and microphone combo) port |
| Camera | FHD |
| Kết nối mạng không dây | Wi-Fi + Bluetooth/ Qualcomm FastConnect 7800 Wi-Fi 7 2x2 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 |
| Tính năng | Fingerprint |
| Màu sắc | Titan Grey |
| Pin | 3cell 54Whr |
| Kích thước | 15.14 mm 16 mm 17.90 mm 314 mm 223.75 mm |
| Trọng lượng | 1.53 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Sản phẩm | Dell Inspiron 14 5441 |
| CPU | Snapdragon X Plus X1P-64-100 (45 TOPS NPU, 42MB, up to 3.4GHz) |
| Ram | 16GB LPDDR5X 8448MHz onboard |
| Ổ cứng | 1TB M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.0 inch, FHD+, WVA, 300 nits, 45% NTSC, Anti-glare, Non-Touch |
| VGA | Qualcomm Adreno GPU |
| Cổng kết nối |
1 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port |
| Tai nghe |
1 x headset (headphone and microphone combo) port |
| Camera | FHD |
| Kết nối mạng không dây | Wi-Fi + Bluetooth/ Qualcomm FastConnect 7800 Wi-Fi 7 2x2 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 |
| Tính năng | Fingerprint |
| Màu sắc | Titan Grey |
| Pin | 3cell 54Whr |
| Kích thước | 15.14 mm 16 mm 17.90 mm 314 mm 223.75 mm |
| Trọng lượng | 1.53 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)