Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Dell Pro 14 |
| CPU | Ultra 5 236V Up to 4.7 GHz |
| Ram | 16Gb DDR5 5200 |
| Ổ cứng | 512Gb SSD |
| VGA | VGA onboard - Intel UHD Graphics |
| Màn hình | 15.6inch Full HD |
| Cổng kết nối |
2 Thunderbolt™ 4 (40 Gbps) with DisplayPort™ 2.1 Alt Mode/USB Type-C®/USB4/Power Delivery ports |
| Kết nối mạng không dây | Wi-Fi + Bluetooth |
| Pin | 3 cell - 41Whr |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home 2024 |
| Màu sắc | Black |
| Kích thước | 19.8 x 19.8 x 19.95 mm |
| Trọng lượng | 1.4kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Sản phẩm | Dell Pro 14 |
| CPU | Ultra 5 236V Up to 4.7 GHz |
| Ram | 16Gb DDR5 5200 |
| Ổ cứng | 512Gb SSD |
| VGA | VGA onboard - Intel UHD Graphics |
| Màn hình | 15.6inch Full HD |
| Cổng kết nối |
2 Thunderbolt™ 4 (40 Gbps) with DisplayPort™ 2.1 Alt Mode/USB Type-C®/USB4/Power Delivery ports |
| Kết nối mạng không dây | Wi-Fi + Bluetooth |
| Pin | 3 cell - 41Whr |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home 2024 |
| Màu sắc | Black |
| Kích thước | 19.8 x 19.8 x 19.95 mm |
| Trọng lượng | 1.4kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)