Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Dell Pro 14 Plus PB14250 |
| CPU | Intel Core Ultra 5 235U vPro (12 TOPS NPU, 12MB, 4.9 GHz) |
| Ram | 16GB DDR5 5600MHz (1x16GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe Gen4 NVMe (KYHD) |
| Màn hình | 14.0 inch FHD+, IPS, 60Hz, 300 nits, 45% NTSC, Non-Touch |
| VGA | Intel Graphics |
| Cổng kết nối |
1 x HDMI 2.1 port 2 x Thunderbolt™ 4 (40 Gbps) with DisplayPort™ 2.1 Alt Mode/USB Type-C®/USB4/Power Delivery ports |
| Tai nghe |
1 x global headset jack |
| Camera | 1080p at 30 fps, FHD RGB HDR camera, Digital-array microphones |
| Audio | Stereo speakers with Cirrus Logic codec for audio processing, 2W x 2 = 4W total |
| Kết nối mạng không dây | Intel® Wi-Fi 6E AX211, 2x2, 802.11ax/ Bluetooth® 5.3 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Tính năng | Fingerprint |
| Màu sắc | Platinum silve |
| Pin | 3cells 45Whr |
| Kích thước | 19.78 mm 19.77 mm 19.95 mm 224.00 mm 313.50 mm |
| Trọng lượng | |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)