Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Bộ VXL | Core i5 1240P 3.3GHz |
| Bộ nhớ RAM | 16Gb DDR4 3200 |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| Card màn hình | VGA Nvidia - Nvidia GeForce MX570 2GB GDDR6 |
| Kích thước màn hình | 16.0inch FHD |
| Cổng giao tiếp | Two USB 3.2 Gen 1 ports/ One USB 3.2 Gen 2 Type-C port with DisplayPort and Power Delivery/ One Headset / One HDMI 1.4 port/ One SD-card slot/ |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Student |
| Kích thước | 355.9 x 243.4 x 16.8 mm |
| Màu sắc | Grey - Vỏ nhôm |
| Bộ VXL | Core i5 1240P 3.3GHz |
| Bộ nhớ RAM | 16Gb DDR4 3200 |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| Card màn hình | VGA Nvidia - Nvidia GeForce MX570 2GB GDDR6 |
| Kích thước màn hình | 16.0inch FHD |
| Cổng giao tiếp | Two USB 3.2 Gen 1 ports/ One USB 3.2 Gen 2 Type-C port with DisplayPort and Power Delivery/ One Headset / One HDMI 1.4 port/ One SD-card slot/ |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Student |
| Kích thước | 355.9 x 243.4 x 16.8 mm |
| Màu sắc | Grey - Vỏ nhôm |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng




Hỏi và đáp (0 bình luận)