Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | Omen Max 16 |
| Part number | C1WR2PA |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ Ultra 9 275HX (24 nhân, 24 luồng, xung tối đa 5.4GHz, 36MB L3 cache, hỗ trợ NPU AI Boost 13 TOPS) |
| Bộ nhớ trong | 64GB DDR5 5600MHz (2 khe SO-DIMM, hỗ trợ nâng cấp, dual-channel) |
| Ổ cứng | 2TB PCIe® Gen4 NVMe™ Performance M.2 SSD |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX™ 5080 Laptop GPU (16GB GDDR7, DLSS 4, Ray Tracing, Hỗ trợ Advanced Optimus) AI TOPs: 1334 TOPS |
| Led Key | Full-size RGB Per-Key, có phím số, khung phím RGB, hỗ trợ Copilot |
| Màn hình | 16 inch 2.5K (2560 x 1600) OLED UWVA, 240Hz, VRR, 400 nits, 100% sRGB, Low Blue Light, thời gian phản hồi nhanh, viền mỏng chống chói |
| Giao tiếp mạng | Intel® Wi-Fi 7 BE200 (2x2) |
| Cổng giao tiếp | 1x HDMI 2.1, 1 x RJ-45 LAN, 1 x USB-A 10Gbps 1x combo audio 3.5mm 2x Thunderbolt™ 4 (USB-C 40Gbps, DP 2.1, PD, Sleep & Charge) 1x USB-A 10Gbps 1x AC Smart Pin 1x HDMI 2.1 |
| Màu sắc | Shadow Black |
| Pin | 6 Cell 83Wh Li-ion |
| Kích thước (W x D x H) | 14.04 x 10.59 x 0.90 ~ 0.98 inch |
| Trọng lượng | 2.77 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | Omen Max 16 |
| Part number | C1WR2PA |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ Ultra 9 275HX (24 nhân, 24 luồng, xung tối đa 5.4GHz, 36MB L3 cache, hỗ trợ NPU AI Boost 13 TOPS) |
| Bộ nhớ trong | 64GB DDR5 5600MHz (2 khe SO-DIMM, hỗ trợ nâng cấp, dual-channel) |
| Ổ cứng | 2TB PCIe® Gen4 NVMe™ Performance M.2 SSD |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX™ 5080 Laptop GPU (16GB GDDR7, DLSS 4, Ray Tracing, Hỗ trợ Advanced Optimus) AI TOPs: 1334 TOPS |
| Led Key | Full-size RGB Per-Key, có phím số, khung phím RGB, hỗ trợ Copilot |
| Màn hình | 16 inch 2.5K (2560 x 1600) OLED UWVA, 240Hz, VRR, 400 nits, 100% sRGB, Low Blue Light, thời gian phản hồi nhanh, viền mỏng chống chói |
| Giao tiếp mạng | Intel® Wi-Fi 7 BE200 (2x2) |
| Cổng giao tiếp | 1x HDMI 2.1, 1 x RJ-45 LAN, 1 x USB-A 10Gbps 1x combo audio 3.5mm 2x Thunderbolt™ 4 (USB-C 40Gbps, DP 2.1, PD, Sleep & Charge) 1x USB-A 10Gbps 1x AC Smart Pin 1x HDMI 2.1 |
| Màu sắc | Shadow Black |
| Pin | 6 Cell 83Wh Li-ion |
| Kích thước (W x D x H) | 14.04 x 10.59 x 0.90 ~ 0.98 inch |
| Trọng lượng | 2.77 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)