Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop HP 15 fd0306TU A2NL7PA |
| CPU | Core i3 1315U 1.2GHz |
| Ram | 8Gb DDR4 3200 |
| VGA | VGA onboard - Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 15.6inch Full HD |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Cổng kết nối | 1 SuperSpeed USB Type-C® 5Gbps signaling rate; 2 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 HDMI 1.4b; 1 AC smart pin; 1 headphone/microphone combo |
| Kết nối mạng | 802.11 ax and Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | Dài 359.8 mm - Rộng 236 mm - Dày 18.6 mm |
| Màu sắc | Silver |
| Cân nặng | 1.59 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Sản phẩm | Laptop HP 15 fd0306TU A2NL7PA |
| CPU | Core i3 1315U 1.2GHz |
| Ram | 8Gb DDR4 3200 |
| VGA | VGA onboard - Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 15.6inch Full HD |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Cổng kết nối | 1 SuperSpeed USB Type-C® 5Gbps signaling rate; 2 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 HDMI 1.4b; 1 AC smart pin; 1 headphone/microphone combo |
| Kết nối mạng | 802.11 ax and Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | Dài 359.8 mm - Rộng 236 mm - Dày 18.6 mm |
| Màu sắc | Silver |
| Cân nặng | 1.59 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng




Hỏi và đáp (0 bình luận)