Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | HP 250R G9 |
| Part number | AX3C8AT |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-1315U (10MB, up to 4.50GHz) |
| Bộ nhớ trong | 8GB DDR4-3200 (1x8GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe® NVMe™ |
| VGA | Intel Graphics |
| Màn hình | 15.6 inch FHD, narrow bezel, anti-glare, 250nits, 45% NTSC |
| Giao tiếp mạng | 1 x RJ-45 |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 1.4b |
| Camera | 720p HD camera |
| Pin | 3-cell 41Wh |
| Kích thước (W x D x H) | 35.8 x 24.2 x 0.92 ~ 1.48 cm |
| Màu sắc | Dark ash silver (Xám) |
| Trọng lượng | 1.74 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | HP 250R G9 |
| Part number | AX3C8AT |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-1315U (10MB, up to 4.50GHz) |
| Bộ nhớ trong | 8GB DDR4-3200 (1x8GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe® NVMe™ |
| VGA | Intel Graphics |
| Màn hình | 15.6 inch FHD, narrow bezel, anti-glare, 250nits, 45% NTSC |
| Giao tiếp mạng | 1 x RJ-45 |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 1.4b |
| Camera | 720p HD camera |
| Pin | 3-cell 41Wh |
| Kích thước (W x D x H) | 35.8 x 24.2 x 0.92 ~ 1.48 cm |
| Màu sắc | Dark ash silver (Xám) |
| Trọng lượng | 1.74 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)