Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | EliteBook 6 G1i |
| Part number | BQ9M9PT |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ Ultra 5 225H |
| Bộ nhớ trong | 16 GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe |
| VGA | Intel® Graphics |
| Màn hình | 14 inch |
| Giao tiếp mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | Left side: (2) Thunderbolt 4 with USB Type-C ports; 40 Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 2.1) (1) USB 3.2 Gen 1.0 Type-A port; 5 Gbps signaling rate (powered) (1) HDMI 2.1 (1) Headphone/microphone combo jack Right side: (1) USB 3.2 Gen 1.0 Type-A port; 5 Gbps signaling rate (powered) (1) RJ-45 Ethernet port |
| Pin | HP Long Life 3-cell, 56 Wh Li-ion polymer |
| Màu | Silver |
| Kích thước (W x D x H) | 31.86 x 22.44 x 1.09 cm |
| Trọng lượng | ~ 1.4 kg |
| Tính năng | Fingerprint reader Security lock slot (integrated) Secured-Core PC Enable Windows Hello Enhanced Sign-In Security (ESS) HP Wolf Security for Business which includes: HP Sure Admin HP Sure Click HP Sure Recover HP Sure Run HP Sure Sense HP Sure Start HP Tamper Lock |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186HP EliteBook 6 G1i 14 inch (Ultra 5 225H) là mẫu laptop doanh nhân AI PC thế hệ mới, mang đến sự cân bằng giữa hiệu năng cao – bảo mật toàn diện – thiết kế linh hoạt. Với vi xử lý Intel Ultra 5 225H dòng H-series, máy đáp ứng không chỉ công việc văn phòng mà còn đủ mạnh để xử lý dữ liệu, làm việc đa nhiệm nâng cao và hỗ trợ các ứng dụng AI.


Khác với bản 225U thiên về tiết kiệm pin, Ultra 5 225H thuộc dòng H-series, hiệu năng cao hơn, phù hợp với người dùng doanh nhân cần xử lý công việc nặng.

Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)