Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | HP EliteBook 630 G11 |
| Part number | A7LJ5P |
| Bộ vi xử lý | Ultra 5 125U 1.3GHz |
| Bộ nhớ trong | 16 GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16 GB) |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® NVMe™ SSD |
| VGA | Intel® Graphics |
| Màn hình | 13.3" WUXGA (1920 x 1200), IPS, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC |
| Giao tiếp mạng | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2x2) |
| Cổng giao tiếp | 1 HDMI 2.1 |
| Camera | 1080p FHD camera |
| Pin | 3-cell, 56 Wh Li-ion |
| Kích thước (W x D x H) | 31.86 x 22.44 x 1.09 cm |
| Màu sắc | Silver |
| Trọng lượng | 1.39 kg |
| Tính năng | Đèn nền bàn phím, nhận dạng vân tay |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | HP EliteBook 630 G11 |
| Part number | A7LJ5P |
| Bộ vi xử lý | Ultra 5 125U 1.3GHz |
| Bộ nhớ trong | 16 GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16 GB) |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® NVMe™ SSD |
| VGA | Intel® Graphics |
| Màn hình | 13.3" WUXGA (1920 x 1200), IPS, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC |
| Giao tiếp mạng | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2x2) |
| Cổng giao tiếp | 1 HDMI 2.1 |
| Camera | 1080p FHD camera |
| Pin | 3-cell, 56 Wh Li-ion |
| Kích thước (W x D x H) | 31.86 x 22.44 x 1.09 cm |
| Màu sắc | Silver |
| Trọng lượng | 1.39 kg |
| Tính năng | Đèn nền bàn phím, nhận dạng vân tay |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)