Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Laptop HP EliteBook 640 G10 873H2PA |
| CPU | Intel Core i7-1355U (up to 5.0GHz, 12MB) |
| Ram | 16GB (1 x 16GB) DDR4-3200MHz (2 khe) |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics có điều kiện khi sử dụng Dual RAM |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Công nghệ màn hình | IPS, narrow bezel, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Ổ cứng | 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Cổng kết nối | HDMI, VGA |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2x2) |
| Webcam | 720p HD camera |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home 64 |
| Pin | 3-cell, 51 Wh |
| Kích thước | 32.19 x 21.39 x 1.99 cm |
| Màu sắc | Silver |
| Tính năng | Bảo mật vân tay |
| Cân nặng | 1.41 kg |
| Xuất xứ | 12 Tháng |
| Bảo hành | China |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
HP EliteBook 640 G10 có phù hợp cho công việc từ xa và các cuộc họp trực tuyến không?
HP EliteBook 640 G10 có tính năng bảo mật nào nổi bật?
HP EliteBook 640 G10 có thể nâng cấp RAM và ổ cứng không?
Màn hình 14 inch FHD của HP EliteBook 640 G10 có độ sắc nét và chất lượng hình ảnh như thế nào?
Hỏi và đáp (0 bình luận)