Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | HP EliteBook 660 G11 |
| CPU | Intel® Core™ U5 - 125 U |
| Ram | 8GB DDR5 5600 SODIMM Memory |
| VGA | Intel® UHD Graphics |
| Màn hình | 16" diagonal Anti-Glare WUXGA (1920x1200) UWVA IPS WLED display, 300 nits, for FHD Webcam |
| Ổ cứng | 256GB PCIe NVMe Value Solid State Drive |
| Cổng kết nối | HDMI - VGA |
| Camera | Integrated 1080p FHD webcam with dual-microphone array |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2x2) and Bluetooth® 5.3 wireless card |
| Hệ điều hành | Windows 11 |
| Pin | 3-cell 56 WHr |
| Màu sắc | Silver |
| Kích thước |
2.71 x 19.01 x 12 in |
| Cân nặng | Starting at 3.85 lb |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Laptop HP EliteBook 660 G11 là sản phẩm mới nhất của dòng ProBook của nhà HP với cải tiến vượt trội về kích thước màn hình, hiệu năng và khả năng xử lý đa tác vụ. Và ngay bây giờ, các bạn hãy cùng Máy tính CDC đi vào tìm hiểu chiếc Laptop này nhé.
Là thế hệ mới nhất sắp ra mắt của dòng EliteBook - Laptop cho doanh nhân, Laptop HP EliteBook 660 G11 đang tạo cơn sốt trên thị trường với những hé lộ thú vị của HP về sản phẩm. Chúng ta có thể thấy rằng thiết kế của Laptop HP EliteBook 660 G11 không có quá nhiều sự thay đổi. Nó vẫn sở hữu tone màu bạc truyền thống với dáng vẻ vuông vắn, nhỏ gọn với kích thước khoảng 2.71 x 17.67 x 12 in và trọng lượng khoảng 3.85 lb, cho phép người dùng linh hoạt mang máy theo bên mình.
Hơn nữa, Laptop HP EliteBook 660 G11 trong quá trình sản xuất đã trải qua 19 bước kiểm tra nghiêm ngặt đạt chuẩn MIL-STD (Tiêu chuẩn quân đội) về độ bền và dễ dàng bảo dưỡng, sửa chữa, giúp đem đến sự bền bỉ, chắc chắn, tuổi thọ cao và linh hoạt, dễ tháo lắp để bảo dưỡng hay sửa chữa khi gặp vấn đề.

Laptop HP EliteBook 660 G11 được trang bị con chip Intel Core Ultra 5 - dòng CPU mới nhất của Intel - thuộc dòng Intel Meteor Lake mới nhất với quy trình sản xuất 14nm tiên tiến.và dành cho các máy tính xách tay mỏng nhẹ. Con chip này cung cấp hiệu năng mạnh mẽ, khả năng xử lý AI thông minh và thời lượng pin ấn tượng nhờ vào bộ tăng tốc tích hợp Gaussian & Neural (GNA) thế hệ 3.5 mới nhất, giúp tăng tốc các tác vụ AI.
Kết hợp với đó là RAM 16 GB DDR5-5600 PC4 SO-DIMM memory (2 x 16GB) giúp đem tới hiệu năng ổn định nhất trong tầm giá để người dùng có thể làm việc và giải trí nhẹ ổn định nhất. Laptop HP EliteBook 660 G11 còn được trang bị GPU Intel® UHD Graphics giúp nâng cao hiệu quả đồ họa của người dùng, cho ra những khung hình sắc nét nhất.
Cuối cùng, để đem tới khả năng lưu trữ vừa đủ cho người dùng, Laptop HP EliteBook 660 G11 đã được trang bị ổ cứng 256 GB PCIe NVMe SSD, cho phép người dùng thoải mái lưu trữ các thông tin, tài liệu quan trọng của mình mà không lo bị đầy bộ nhớ.

Laptop HP EliteBook 660 G11 sở hữu màn hình kích thước 16Inch, tỷ lệ 16:10 với viền màn hình mỏng để tối ưu hóa góc nhìn cho người dùng. Độ phân giải WUXGA (1920x1200), kết hợp với UWVA IPS WLED display giúp đem tới chất lượng nhất, màu sắc trung thực, tươi tắn với hình ảnh trơn tru, chuyển động mượt mà và liền mạch, không gặp phải tình trạng vỡ hình. Ngoài ra, độ sáng 300nits còn đem giúp người dùng làm việc hiệu quả trong những môi trường ánh sáng yếu mà không lo bị phản chiếu màn hình, gây ra tình trạng bóng lóa.

Laptop HP EliteBook 660 G11 được trang bị Camera Integrated 1080p FHD webcam with dual-microphone array giúp người dùng có những nghiệm gọi video tuyệt vời nhất với hình ảnh cực sắc nét, chân thực và âm thanh sống động, bao trùm.
Laptop HP EliteBook 660 G11 được trang bị đầy đủ các cổng kết nối đa dạng như sau: 2 USB Type-C® 20Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge); 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate (1 charging, 1 power); 1 HDMI 2.1; 1 stereo headphone/microphone combo jack; 1 RJ-45HDMI cable sold separately.
Các bạn có thể dễ dàng mua Laptop HP EliteBook 660 G11 tại Máy Tính CDC bằng cách:
Máy Tính CDC là một trong những nhà phân phối chính hãng được ủy quyền bởi HP. Chúng tôi cam kết về chất lượng cũng như giá thành hợp lý, có lợi cho người dùng.
Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
Cấu hình của HP EliteBook 660 G11 có đáp ứng tốt các nhu cầu văn phòng không?
Màn hình 16 inch của HP EliteBook 660 G11 có phù hợp với công việc không?
HP EliteBook 660 G11 có thể nâng cấp RAM và ổ cứng không?
HP EliteBook 660 G11 có tính năng bảo mật nào nổi bật?
HP EliteBook 660 G11 có phù hợp với đối tượng doanh nhân không?
Hỏi và đáp (0 bình luận)