Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | HP EliteBook 865 G11 |
| CPU | AMD Ryzen™ 5 8540U (3.2 GHz, up to 4.9 GHz, 6 MB cache, 6 core) + AMD Radeon™ Graphics |
| Ram | 8 GB DDR5-5600 PC4 SO-DIMM memory |
| Ổ cứng | 256GB PCIe NVMe Value Solid State Drive |
| VGA | AMD Radeon™ Graphics |
| Màn hình | 16" diagonal WUXGA LED UWVA Anti-Glare for Webcam (1920x1200)(300 Nits) |
| Cổng kết nối | 2 cổng Thunderbolt™ 4 (USB Type-C®), 2 cổng USB Type-A, 1 cổng HDMI 2.1, 1 jack tai nghe/mic |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2x2) and Bluetooth® 5.3 wireless card |
| Camera | Integrated 1080p FHD webcam with dual-microphone array |
| Pin | Pin Li-ion polymer 3-cell, 56 Whr |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Màu sắc | Silver |
| Kích thước | 35,87 cm x 25,12 cm x 1,63 cm |
| Cân nặng | 1.86 kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Laptop HP EliteBook 865 G11 tại Máy tính CDC là dòng sản phẩm mới nhất của HP được ra mắt vào 2024 với những cải tiến vượt trội về hiệu năng và tính năng hiện đại. Không chỉ đem tới hiệu quả làm việc tốt nhất, HP Elitebook 865 G11 còn đem tới trải nghiệm sử dụng và giải trí mĩ mãn nhất.
Kế thừa thiết kế của thế hệ trước, Laptop HP EliteBook 865 G11 mang trên mình dáng vẻ trẻ trung nhưng vô cùng sang trọng và tinh tế. Với kích thước nhỏ gọn 2.7 x 21.7 x 13.5 in và trọng lượng chỉ 4.01 lb, HP EliteBook 865 G11 trở thành người bạn đồng hành đáng tin cậy, đi theo bạn đến mọi nơi và sử dụng mọi lúc, tạo ra cho người dùng sự linh hoạt trong công việc hay giải trí tại mọi thời điểm.

Laptop HP EliteBook 840 865 G11 được trang bị bàn phím tiêu chuẩn với các phím số và chữ đầy đủ, giúp đem tới sự đầy đủ và tiện lợi cho người dùng trong thao tác gõ phím. Với hành trình phím sâu, khoảng cách các phím vừa đủ, kết hợp với đèn nền bàn phím, Laptop HP EliteBook 865 G11 sẽ giúp người dùng có trải nghiệm làm việc, soạn thảo văn bản thoải mái nhất và thư giãn nhất.
Để đem tới trải nghiệm hình ảnh tuyệt vời nhất cho người, HP đã trang bị cho Laptop HP EliteBook 865 G11 màn hình kích thước lớn 16 Inch với khoảng cách góc màn hình rộng, viền màn hình mỏng, kết hợp với tấm nền IPS cho màn hình có góc nhìn rộng lên tới 178 độ, cho phép người dùng có thể nhìn màn hình từ nhiều góc độ khác nhau.
Độ phân giải WUXGA (1920x1200) UWVA WLED display và dải màu sâu đậm giúp hình ảnh có độ sắc nét cao, sống động với màu sắc trung thực, chân thật tới từng chi tiết. Ngoài ra, màn hình Laptop HP EliteBook 865 G11 còn có tính năng chống lóa và độ sáng 300 nits giúp bạn có thể sử dụng máy với cường độ sáng cao nhất mà không lo bị lóa mắt, hay gặp phải tình trạng bị phản chiếu màn hình khi ở ngoài trời.

Laptop HP EliteBook 840 G10 876C1PA được trang bị ổ cứng trong ổ cứng 256 GB PCIe NVMe SSD, giúp máy có thể truy xuất dữ liệu chỉ trong tíc tắc, ngoài ra còn mở ra không gian lưu trữ cực lớn, cho phép bạn thoải mái lưu trữ dữ liệu, thông tin không giới hạn
So với thế hệ cũ, Laptop HP EliteBook 865 G11 được chú trọng kỹ lưỡng hơn về hiệu năng và cấu hình của máy. Máy được trang bị chip CPU AMD Ryzen™ 5 8540U (3.2 GHz, up to 4.9 GHz, 6 MB cache, 6 core) + AMD Radeon™ Graphics được tích hợp sẵn và RAM 8 GB (1x8 GB) DDR5 5600 SODIMM Memory giúp đem tới tốc độ xử lý vượt trội, hiệu năng mạnh mẽ, Với bộ vi xử lý này, HP EliteBook 865 G11 có thể xử lý được tất cả các thao tác, ứng dụng từ nhẹ tới nặng một cách nhanh chóng và trơn tru.
Laptop HP EliteBook 865 G11 sử dụng pin 3 cell 56 Whr cho máy có thời lượng sử dụng lên đến 5 tiếng, tùy thuộc vào cách sử dụng của người dùng. Các bạn có thể thoải mái sử dụng máy mà không cần phải sử dụng tới bộ sạc trong 1 thời gian nhất định.
Laptop HP EliteBook 865 G11 được trang bị đa dạng các cổng kết nối như 2 Thunderbolt™ 4 with USB Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4); 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate (1 charging, 1 power); 1 HDMI 2.1; 1 stereo headphone/microphone combo jack[35]HDMI cable sold separately. giúp người dùng có thể kết nối với các thiết bị ngoại vi 1 cách thoải mái. Ngoài ra, máy còn được trang bị kết nối mạng tiên tiến: Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2x2) and Bluetooth® 5.3 wireless card, giúp người dùng có thể truy cập internet nhanh chóng và chia sẻ thông tin với người khác dễ dàng.
Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
HP EliteBook 865 G11 có phù hợp cho đối tượng nào?
Các tính năng bảo mật của HP EliteBook 865 G11 có đáng chú ý không?
HP EliteBook 865 G11 có thể nâng cấp bộ nhớ RAM và ổ cứng không?
Màn hình 16 inch của HP EliteBook 865 G11 có lợi thế gì?
HP EliteBook 865 G11 có phù hợp cho các công việc văn phòng và đa nhiệm không?
Hỏi và đáp (0 bình luận)