Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | EliteBook X360 1040 G10 |
| Part number | 876D4PA |
| Bộ vi xử lý | Core i7 1365U 3.9GHz |
| Bộ nhớ trong | 16Gb (Onboard) DDR5 6400 |
| Ổ cứng | 512Gb SSD PCIe NVMe TLC |
| VGA | VGA onboard - Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 14.0inch WUXGA Touch |
| Giao tiếp mạng | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2x2) and Bluetooth® 5.3 wireless card |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 |
| Camera | Có |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước (W x D x H) | 30.01 x 21.62 x 1.92 cm |
| Màu sắc | Silver |
| Phụ kiện | Pen |
| Trọng lượng | 1,21 Kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | EliteBook X360 1040 G10 |
| Part number | 876D4PA |
| Bộ vi xử lý | Core i7 1365U 3.9GHz |
| Bộ nhớ trong | 16Gb (Onboard) DDR5 6400 |
| Ổ cứng | 512Gb SSD PCIe NVMe TLC |
| VGA | VGA onboard - Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 14.0inch WUXGA Touch |
| Giao tiếp mạng | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2x2) and Bluetooth® 5.3 wireless card |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 |
| Camera | Có |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước (W x D x H) | 30.01 x 21.62 x 1.92 cm |
| Màu sắc | Silver |
| Phụ kiện | Pen |
| Trọng lượng | 1,21 Kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)