Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop HP Gaming Victus 15-fa1155TX 952R1PA |
| CPU | Core i5 12450H 3.3GHz |
| Ram | 8Gb DDR4 3200 |
| VGA | VGA Nvidia - Nvidia GeForce RTX 2050 4GB GDDR6 |
| Màn hình | 15.6inch Full HD |
| Ổ cứng | 512Gb SSD |
| Cổng kết nối | 1 USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 USB Type-A 5Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge); 1 USB Type-C® 5Gbps signaling rate (DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge); 1 HDMI 2.1; 1 RJ-45; 1 AC smart pin; 1 headphone/microphone combo 9 |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2x2) and Bluetooth® 5.3 wireless card |
| Webcam | Coó |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 35.79 x 25.5 x 2.35 cm |
| Màu sắc | Black |
| Cân nặng | 2,29 Kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Sản phẩm | Laptop HP Gaming Victus 15-fa1155TX 952R1PA |
| CPU | Core i5 12450H 3.3GHz |
| Ram | 8Gb DDR4 3200 |
| VGA | VGA Nvidia - Nvidia GeForce RTX 2050 4GB GDDR6 |
| Màn hình | 15.6inch Full HD |
| Ổ cứng | 512Gb SSD |
| Cổng kết nối | 1 USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 USB Type-A 5Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge); 1 USB Type-C® 5Gbps signaling rate (DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge); 1 HDMI 2.1; 1 RJ-45; 1 AC smart pin; 1 headphone/microphone combo 9 |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2x2) and Bluetooth® 5.3 wireless card |
| Webcam | Coó |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 35.79 x 25.5 x 2.35 cm |
| Màu sắc | Black |
| Cân nặng | 2,29 Kg |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng




Hỏi và đáp (0 bình luận)