Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Laptop HP Gaming Victus 15-fb1023AX 94F20PA |
| CPU | Ryzen 5 7535HS 3.3Ghz |
| Ram | 8Gb DDR5 4800 |
| VGA | Nvidia GeForce RTX 2050 4GB GDDR6 |
| Màn hình | 15.6inch Full HD |
| Ổ cứng | 512Gb SSD |
| Cổng kết nối | 1 USB Type-C® 5Gbps signaling rate (DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge) 1 USB Type-A 5Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge) 1 USB Type-A 5Gbps signaling rate 1 AC smart pin 1 HDMI 2.1 |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | MediaTek Wi-Fi 6 MT7921 (2x2) Integrated 10/100/1000 GbE LAN 5.3 wireless card (supporting gigabit data rate) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Pin | 3 cell |
| Màu sắc | Silver |
| Kích thước | 35.79 x 25.5 x 2.35 cm |
| Cân nặng | 2.29 kg |
| Chất liệu | Vỏ nhựa |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Sản phẩm | Laptop HP Gaming Victus 15-fb1023AX 94F20PA |
| CPU | Ryzen 5 7535HS 3.3Ghz |
| Ram | 8Gb DDR5 4800 |
| VGA | Nvidia GeForce RTX 2050 4GB GDDR6 |
| Màn hình | 15.6inch Full HD |
| Ổ cứng | 512Gb SSD |
| Cổng kết nối | 1 USB Type-C® 5Gbps signaling rate (DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge) 1 USB Type-A 5Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge) 1 USB Type-A 5Gbps signaling rate 1 AC smart pin 1 HDMI 2.1 |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | MediaTek Wi-Fi 6 MT7921 (2x2) Integrated 10/100/1000 GbE LAN 5.3 wireless card (supporting gigabit data rate) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Pin | 3 cell |
| Màu sắc | Silver |
| Kích thước | 35.79 x 25.5 x 2.35 cm |
| Cân nặng | 2.29 kg |
| Chất liệu | Vỏ nhựa |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng




Hỏi và đáp (0 bình luận)