Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | Omen 16 am0127TX |
| Part number | BX8Y0PA |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i9-14900HX (2.2 GHz - 5.8 GHz/ 36MB/ 24 nhân, 32 luồng) NPU: Intel® AI Boost 13 TOPS |
| NPU | Intel® AI Boost 13 TOPS |
| Bộ nhớ trong | 2 x 16GB 5600MHz DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe |
| VGA | GeForce RTX™ 5070 8GB GDDR7, 798 AI TOPs |
| Màn hình | 16" WUXGA (1920 x 1200) IPS, 165Hz, Màn hình chống lóa, 400 nits, 100% sRGB |
| Giao tiếp mạng | Wi-Fi 6E (802.11ax) , Bluetooth 5.3 |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type C / DisplayPort / Power Delivery 3 x USB 3.2 Audio combo 1 x HDMI LAN 1 Gb/s |
| Pin | 6 cell 83 Wh , Pin liền |
| Kích thước (W x D x H) | 35.75 x 26.9 x 2.37 cm |
| Trọng lượng | 2.4 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | Omen 16 am0127TX |
| Part number | BX8Y0PA |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i9-14900HX (2.2 GHz - 5.8 GHz/ 36MB/ 24 nhân, 32 luồng) NPU: Intel® AI Boost 13 TOPS |
| NPU | Intel® AI Boost 13 TOPS |
| Bộ nhớ trong | 2 x 16GB 5600MHz DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe |
| VGA | GeForce RTX™ 5070 8GB GDDR7, 798 AI TOPs |
| Màn hình | 16" WUXGA (1920 x 1200) IPS, 165Hz, Màn hình chống lóa, 400 nits, 100% sRGB |
| Giao tiếp mạng | Wi-Fi 6E (802.11ax) , Bluetooth 5.3 |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type C / DisplayPort / Power Delivery 3 x USB 3.2 Audio combo 1 x HDMI LAN 1 Gb/s |
| Pin | 6 cell 83 Wh , Pin liền |
| Kích thước (W x D x H) | 35.75 x 26.9 x 2.37 cm |
| Trọng lượng | 2.4 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)