Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | Omen Max 16 |
| Part number | C1WR1PA |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ Ultra 9-275HX ( 2.7 GHz - 5.4 GHz / 36MB / 24 nhân, 24 luồng ), Intel AI |
| NPU | Intel® AI Boost 13 TOPS |
| Bộ nhớ trong | 1 x 64GB DDR5 5600MHz ( 2 Khe cắm / Hỗ trợ tối đa 64GB ) |
| Ổ cứng | 2TB SSD M.2 NVMe ( 1 x M.2 NVMe ) |
| VGA | GeForce RTX™ 5090 24GB GDDR7 1824 AI TOPS |
| Cam | FHD webcam |
| Màn hình | 16" ( 2560 x 1600 ) 2.5K 16:10 , OLED , 240Hz , không cảm ứng , 400 nits , Màn hình chống lóa |
| Giao tiếp mạng | Wi-Fi 7 (802.11be) , Bluetooth 5.4 |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.2 2 x Thunderbolt 4 Audio combo 1 x HDMI LAN 2500 Mbps |
| Chất liệu | Vỏ nhôm nguyên khối |
| Pin | 6 cell 83 Wh , Pin liền |
| Bàn phím | Bàn phím gaming RGB Per-Key với phím Copilot , có phím số , RGB |
| Kích thước (W x D x H) | 35.66 x 26.89 x 2.28 ~ 2.48 cm |
| Trọng lượng | 2.7 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home & Student 2024 + Microsoft 365 Basic |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | Omen Max 16 |
| Part number | C1WR1PA |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ Ultra 9-275HX ( 2.7 GHz - 5.4 GHz / 36MB / 24 nhân, 24 luồng ), Intel AI |
| NPU | Intel® AI Boost 13 TOPS |
| Bộ nhớ trong | 1 x 64GB DDR5 5600MHz ( 2 Khe cắm / Hỗ trợ tối đa 64GB ) |
| Ổ cứng | 2TB SSD M.2 NVMe ( 1 x M.2 NVMe ) |
| VGA | GeForce RTX™ 5090 24GB GDDR7 1824 AI TOPS |
| Cam | FHD webcam |
| Màn hình | 16" ( 2560 x 1600 ) 2.5K 16:10 , OLED , 240Hz , không cảm ứng , 400 nits , Màn hình chống lóa |
| Giao tiếp mạng | Wi-Fi 7 (802.11be) , Bluetooth 5.4 |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.2 2 x Thunderbolt 4 Audio combo 1 x HDMI LAN 2500 Mbps |
| Chất liệu | Vỏ nhôm nguyên khối |
| Pin | 6 cell 83 Wh , Pin liền |
| Bàn phím | Bàn phím gaming RGB Per-Key với phím Copilot , có phím số , RGB |
| Kích thước (W x D x H) | 35.66 x 26.89 x 2.28 ~ 2.48 cm |
| Trọng lượng | 2.7 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home & Student 2024 + Microsoft 365 Basic |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)