Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | OmniBook 7 Aero 13-bg1087AU |
| Part number | BZ7S1PA |
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen AI 5 340 |
| Bộ nhớ trong | 16GB RAM |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| VGA | AMD Graphics |
| Màn hình | 13.3"WUXGA |
| Giao tiếp mạng | Wlan ax+BT |
| Cổng giao tiếp | USB Type-A 10Gbps HDMI 2.1 Cổng Thunderbolt™ 4 với USB Type-C® 40Gbps USB Type-C® 10Gbps Cổng kết hợp tai nghe/micrô USB Type-A 10Gbps |
| Pin | 3 Cell |
| Màu | Glacier Silver |
| Kích thước (W x D x H) | |
| Trọng lượng | |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | OmniBook 7 Aero 13-bg1087AU |
| Part number | BZ7S1PA |
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen AI 5 340 |
| Bộ nhớ trong | 16GB RAM |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| VGA | AMD Graphics |
| Màn hình | 13.3"WUXGA |
| Giao tiếp mạng | Wlan ax+BT |
| Cổng giao tiếp | USB Type-A 10Gbps HDMI 2.1 Cổng Thunderbolt™ 4 với USB Type-C® 40Gbps USB Type-C® 10Gbps Cổng kết hợp tai nghe/micrô USB Type-A 10Gbps |
| Pin | 3 Cell |
| Màu | Glacier Silver |
| Kích thước (W x D x H) | |
| Trọng lượng | |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng




Hỏi và đáp (0 bình luận)