Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | HP ProBook 445 G10 |
| Part number | 9H8X7PT |
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 7 7730U (L3 16MB, up to 4.50GHz) |
| Bộ nhớ trong | 16GB DDR4-3200 (1x16GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
| Màn hình | 14.0 inch FHD, IPS, narrow bezel, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Giao tiếp mạng | 1 x RJ-45 |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 |
| Camera | 720p HD camera |
| Pin | 3-cell 51Wh |
| Kích thước (W x D x H) | 32.19 x 21.39 x 1.99 cm |
| Màu sắc | Silver (Bạc) |
| Trọng lượng | 1.38 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | HP ProBook 445 G10 |
| Part number | 9H8X7PT |
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 7 7730U (L3 16MB, up to 4.50GHz) |
| Bộ nhớ trong | 16GB DDR4-3200 (1x16GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
| Màn hình | 14.0 inch FHD, IPS, narrow bezel, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Giao tiếp mạng | 1 x RJ-45 |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 |
| Camera | 720p HD camera |
| Pin | 3-cell 51Wh |
| Kích thước (W x D x H) | 32.19 x 21.39 x 1.99 cm |
| Màu sắc | Silver (Bạc) |
| Trọng lượng | 1.38 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)