Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | HP ProBook 465 G11 |
| Part number | A8WS1PT |
| Bộ vi xử lý | Ryzen 5 7535U 2.9 GHz |
| Bộ nhớ trong | 8Gb DDR5 4800 |
| Ổ cứng | 512Gb PCIe® NVMe™ SSD |
| VGA | VGA onboard - Intel UHD Graphics |
| Màn hình | 16 inch WUXGA - IPS LCD |
| Giao tiếp mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 2 USB Type-C® 20Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge); 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate (1 charging, 1 power); 1 HDMI 2.1; 1 stereo headphone/microphone combo jack; 1 RJ-45 |
| Camera | Có |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước (W x D x H) | 31.86 x 22.44 x 1.09 cm |
| Màu sắc | Silver |
| Trọng lượng | 1,39 Kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Hãng sản xuất | HP |
| Model | HP ProBook 465 G11 |
| Part number | A8WS1PT |
| Bộ vi xử lý | Ryzen 5 7535U 2.9 GHz |
| Bộ nhớ trong | 8Gb DDR5 4800 |
| Ổ cứng | 512Gb PCIe® NVMe™ SSD |
| VGA | VGA onboard - Intel UHD Graphics |
| Màn hình | 16 inch WUXGA - IPS LCD |
| Giao tiếp mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 2 USB Type-C® 20Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge); 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate (1 charging, 1 power); 1 HDMI 2.1; 1 stereo headphone/microphone combo jack; 1 RJ-45 |
| Camera | Có |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước (W x D x H) | 31.86 x 22.44 x 1.09 cm |
| Màu sắc | Silver |
| Trọng lượng | 1,39 Kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)