Danh mục sản
phẩm
Máy tính
Máy tính
| Sản phẩm | Laptop HP ZBook Firefly 14 G8 275W0AV |
| CPU | Intel Core i7-1165G7 (upto 4.70 GHz, 12MB) |
| Ram | 16GB (1x16GB) DDR4 2666Mhz |
| VGA | NVIDIA® T500 4GB GDDR5 |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920x1080) LED UWVA Anti-Glare for WWAN for HD Webcam (400 Nits) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2280 PCIe NVMe SSD |
| Cổng kết nối | 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate (charging); 2 Thunderbolt™ 4 with USB4™ Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge);1 HDMI 1.4b; 1 headphone/microphone combo |
| Kết nối mạng | Intel® AX201 Wi-Fi 6 (2x2); Bluetooth® 5 Combo |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro 64 |
| Pin | 3 Cell, 53 WHr |
| Kích thước | 32.3 x 21.46 x 1.79 cm |
| Màu sắc | Bạc |
| Cân nặng | 1.35 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Sản phẩm | Laptop HP ZBook Firefly 14 G8 275W0AV |
| CPU | Intel Core i7-1165G7 (upto 4.70 GHz, 12MB) |
| Ram | 16GB (1x16GB) DDR4 2666Mhz |
| VGA | NVIDIA® T500 4GB GDDR5 |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920x1080) LED UWVA Anti-Glare for WWAN for HD Webcam (400 Nits) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2280 PCIe NVMe SSD |
| Cổng kết nối | 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate (charging); 2 Thunderbolt™ 4 with USB4™ Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge);1 HDMI 1.4b; 1 headphone/microphone combo |
| Kết nối mạng | Intel® AX201 Wi-Fi 6 (2x2); Bluetooth® 5 Combo |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro 64 |
| Pin | 3 Cell, 53 WHr |
| Kích thước | 32.3 x 21.46 x 1.79 cm |
| Màu sắc | Bạc |
| Cân nặng | 1.35 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng




Hỏi và đáp (0 bình luận)