Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Laptop Lenovo Legion 7 16IRX9 |
| Part Number | 83FD006JVN |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i9-14900HX (24C/32T, P-core 2.2 / 5.8GHz 36MB) |
| Bộ nhớ RAM | 2x 16GB SO-DIMM DDR5-5600(2x SO-DIMM socket, Up to 32GB) |
| VGA | NVIDIA® GeForce RTX™ 4070 8GB GDDR6 |
| Màn hình | 16" 3.2K (3200x2000) IPS 430nits Anti-glare, 100% DCI-P3, 165Hz, Dolby® Vision®, G-SYNC®, Low Blue Light |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe |
| Camera | FHD 1080p with E-shutter |
| Kết nối mạng | 802.11ax (2x2) |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Pin | 99.9Wh |
| Loa | 2 loa |
| Màu sắc | Xám |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Laptop Lenovo Legion 7 16IRX9 83FD006JVN tại Máy tính CDC là chiếc Laptop Gaming mới nhất hiện nay, với các trang bị lih kiện mạnh mẽ nhất để đem đến trải nghiệm chơi game tuyệt vời nhất cho các game thủ Việt Nam. Ngay bây giờ, các bạn hãy cùng Máy tính CDC đi vào tìm hiểu chiếc laptop chơi game này nhé.
Laptop Lenovo Legion 7 16IRX9 83FD006JVN được thiết kế từ vật liệu kim loại cứng, với đường nét vuông vắn, chắn chắn. Bản lề của máy được thiết kế bền bỉ với các khớp nối chắc chắn, giúp máy có thể tuổi thọ lâu dài và lâu hỏng hóc. Ngoài ra, mát còn có thể gập được 180 độ, giúp người dùng thoải mái điều chỉnh góc màn hình
Ngoài ra, Laptop Lenovo Legion 7 16IRX9 83FD006JVN trong quá trình sản xuất đã trải qua nhiều quá trình kiểm định nghiêm ngặt, đạt tiêu chuẩn quân đội để đem tới tuổi thọ lâu dài, chống chịu tốt và bền lâu.

Laptop Lenovo Legion 7 16IRX9 83FD006JVN sở hữu màn hình kích thước lớn 16 inch rất ấn tượng, độ phân giải chất lượng cao 3.2K (3200x2000), kèm với tấm nền IPS giúp đem đến góc nhìn rộng và hình ảnh hiện thị sắc nét, chi tiết. Cùng với độ sáng 430nits Anti-glare, tần số quét 165Hz, độ phủ màu 100% DCI-P3 và tích hợp các công nghệ hiện đại như Dolby® Vision®, G-SYNC®, Low Blue Light giúp đem đến trải nghiệm hình ảnh mĩ mãn nhất, với độ sống động chân thật nhất
Ngoài ra, Laptop Lenovo Legion 7 16IRX9 83FD006JVN cũng được tích hợp sẵn Webcam FHD 1080p with E-shutter giúp các bạn có những cuộc gọi video trực tuyến chân thật và sắc nét nhất. Với màn hình chất lượng cao như vậy, các game thủ có thể yên tâm trải nghiệm các tựa game đồ họa cao nhất với hình ảnh mượt mà và trơn tru nhất mà không lo gặp phải bất kì vấn đề nào.

Laptop Lenovo Legion 7 16IRX9 83FD006JVN được trang bị bộ vi xử lý đời cao nhất hiện nay: Intel Core i9-14900HX (24C/32T, P-core 2.2 / 5.8GHz 36MB), kết hợp với RAM 2x 16GB SO-DIMM DDR5-5600(2x SO-DIMM socket, Up to 32GB)
và ổ cứng 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe không chỉ giúp máy tốc độ xử lý vượt trội cho mọi tựa game, với thời gian xử lý chỉ trong vài giây ngắn ngủi mà còn cho phép người dùng lưu trữ thông tin không giới hạn.
Ngoài ra, Laptop Lenovo Legion 7 16IRX9 83FD006JVN còn được trang bị VGA NVIDIA® GeForce RTX™ 4070 8GB GDDR6 giúp nâng cao hiệu suất làm việc đồ họa của người dùng, cũng như là cải thiện hình ảnh hiển thị của các tựa game hot nhất hiện nay tốt hơn.
Laptop Lenovo Legion Pro 7i Gen 8 - 82WR0000US sử dụng bàn phím Per-Key RGB Backlit có độ này cao, hành trình phím sâu và có đèn LED rực rỡ giúp nâng cao trải nghiệm gõ phím, cũng như là chơi game của người dùng.

Laptop Lenovo Legion 7 16IRX9 83FD006JVN có đa dạng cổng kết nối như:
1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1)
1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On
1x USB-C® (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1)
1x USB-C® (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), with PD 140W and DisplayPort™ 1.4
1x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with PD 140W and DisplayPort™ 1.4
1x HDMI® 2.1, up to 8K/60Hz
1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm)
1x Card reader
1x Power connector
Công ty Cổ phần Vật tư và Thiết bị văn phòng CDC
Trụ sở chính: C18, Lô 9, KĐTM. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
Hotline 1: 0983.366.022 (Hà Nội)
CN.HCM: 51/1 Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
Hotline 2: 0904.672.691 (TP.HCM)
Website: maytinhcdc.vn
Facebook: https://www.facebook.com/maytinhcdc.vn/
Câu hỏi thường gặp
Laptop Lenovo Legion 7 có phù hợp để chơi các tựa game AAA không?
Màn hình 16 inch 3.2K của máy có ưu điểm gì nổi bật?
Hiệu năng của Intel Core i9-14900HX trên máy như thế nào?
Card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 4070 đáp ứng nhu cầu gì?
Hỏi và đáp (0 bình luận)