Danh mục sản
phẩm
Máy tính
| Sản phẩm | Laptop Lenovo Legion Pro 5 16IRX8 |
| Part Number | 82WK00APVN |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i9-13900HX(24 nhân 32 luồng, upto 5.4GHz, 36MB) |
| Bộ nhớ RAM | 16GB (2x 8GB) SO-DIMM DDR5-5600 |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 |
| Màn hình | 16 inch WQXGA (2560x1600) IPS 500nits Anti-glare, 100% sRGB, 240Hz, DisplayHDR™ 400, Dolby® Vision™, G-SYNC®, Low Blue Light, High Gaming Performance |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe |
| Camera | HD 720p with E-camera Shutter |
| Kết nối mạng | 100/1000M |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Pin | 4 cell 80Wh |
| Tính năng | bàn phím LED RGB |
| Kích thước | 363.4 x 260.35 x 22.45-26.75 mm |
| Cân nặng | 2.55 kg |
| Màu sắc | Xám |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 36 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Laptop Gaming Lenovo Legion 5 Pro 16IRX8 82WK00APVN đang được bán chạy tại Máy Tính CDC không chỉ là một chiếc máy tính xách tay, mà là biểu tượng của sự hoàn hảo khi kết hợp giữa hiệu năng mạnh mẽ và thiết kế tối ưu, vươn tầm đỉnh cao trong dòng sản phẩm Legion. Tận dụng sự kết hợp tinh tế giữa công nghệ và sáng tạo, máy này không chỉ đơn thuần là một sản phẩm, mà là một hành trình khám phá không gian giải trí đích thực trong thế giới gaming.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)