Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad 14 Gen 8 |
| Part Number | 21SG007PVA |
| CPU | Intel Core 7 240H, 10C (6P + 4E) / 16T, P-core 2.5 / 5.2GHz, E-core 1.8 / 4.0GHz, 24MB |
| Bộ nhớ RAM | 1x 16GB SO-DIMM DDR5-5600 (2khe, tối đa 64gb) |
| VGA | Integrated Intel Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Tính năng | Bảo mật vân tay, đèn nền bàn phím |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | No OS |
| Pin | 3 cell, 45Wh |
| Kích thước | 313.5 x 224 x 17.5 mm (12.34 x 8.82 x 0.69 inches) |
| Trọng lượng | 1.36 kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad 14 Gen 8 |
| Part Number | 21SG007PVA |
| CPU | Intel Core 7 240H, 10C (6P + 4E) / 16T, P-core 2.5 / 5.2GHz, E-core 1.8 / 4.0GHz, 24MB |
| Bộ nhớ RAM | 1x 16GB SO-DIMM DDR5-5600 (2khe, tối đa 64gb) |
| VGA | Integrated Intel Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Tính năng | Bảo mật vân tay, đèn nền bàn phím |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | No OS |
| Pin | 3 cell, 45Wh |
| Kích thước | 313.5 x 224 x 17.5 mm (12.34 x 8.82 x 0.69 inches) |
| Trọng lượng | 1.36 kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
Hotline bán hàng VP Hà Nội:
0983.366.022Hotline bán hàng VP Hồ Chí Minh:
0904.672.691VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Câu hỏi thường gặp
Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Tiên Phong - Chi nhánh Hà Nội
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Sở Giao Dịch
Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Thăng Long
Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam - Chi nhánh Chương Dương
Công ty Cổ Phần Công Nghệ CDC. Theo giấy phép ĐKKD số 0105801222. Ngày cấp 23/02/2012 do Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội cấp. Đại diện pháp luật: Phạm Tuấn Dũng
Hỏi và đáp (0 bình luận)