Danh mục sản
phẩm
IT DOCTOR DỊCH VỤ CNTT
| Sản phẩm | Laptop ThinkPad E14 GEN 7 |
| Part Number | 21SX002TVA |
| CPU | Ultra 7 255H 2.0GHz |
| Bộ nhớ RAM | 16GB (8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200) |
| VGA | VGA onboard - Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| Cổng kết nối | 1x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-A (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), Always On 1x USB-C® (USB 20Gbps / USB 3.2 Gen 2x2), with USB PD 3.1 and DisplayPort™ 1.4 1x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 3.1 and DisplayPort™ 2.1 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) |
| Camera | Có |
| Kết nối mạng | Wi-Fi + Bluetooth |
| Hệ điều hành | NoOS |
| Pin | 3 cell, 47WH |
| Kích thước | 313 x 220.3 x 10.1/15.25 (front/rear), 19.7 (maximum) mm; 12.32 x 8.67 x 0.40/0.60 (front/rear), 0.78 (maximum) inches |
| Trọng lượng | 1.34 kg |
| Màu sắc | Black |
| Chất liệu | Aluminium |
| Xuất xứ | China |
| Bảo hành | 24 Tháng |
VP Hà Nội:
0983.366.022Chi nhánh Hồ Chí Minh:
0904.672.691Hỗ trợ kỹ thuật:
0986.862.595Hỗ trợ bảo hành:
0977.893.186Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21SX002TVA là chiếc laptop doanh nhân thế hệ mới, mang đến sự cân bằng hoàn hảo giữa hiệu suất xử lý – thiết kế bền bỉ – khả năng lưu trữ dồi dào. Với bộ vi xử lý Intel Core Ultra 7 255H, RAM 16GB và SSD 1TB, chiếc máy này đặc biệt phù hợp cho doanh nghiệp, quản lý, nhân viên văn phòng cần một thiết bị ổn định, đáng tin cậy và đủ mạnh để xử lý dữ liệu khối lượng lớn.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi và đáp (0 bình luận)